Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mozambique vs Taifa Stars

Discussion in 'Sports' started by Lucchese DeCavalcante, Apr 23, 2011.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wakuu hawa jamaa tunacheza nao international friendly ya kufungua uwanja wao kule Maputo vipi matokeo? Nakumbuka jamaa walitufunga 1-0 kwa bao la Tico Tico ikiwa mechi ya mwanzo kabisa kwenye uwanja mpya wa Taifa
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,072
    Trophy Points: 280
    Hadi sasa tumelala 1-O half time sasa
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,768
    Likes Received: 4,522
    Trophy Points: 280
    Nimecheki TBC hawaonyeshi, sijui wapi wanaonyesha huko!!
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,768
    Likes Received: 4,522
    Trophy Points: 280
    Vipi kuna Jipya??
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    duh, kweli nchi yetu ni bonge la nchiiiii):):): yaani karne hii timu ya taifa inacheza na hakuna kanal inayoonyehs? au kanali gani mazee inaonyesha?
     
  6. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Vipi second half haijaanza kwenye dimba la jipya linalochukua watazamaji waliokaa 42,000 lililojengwa kwa msaada wa watu wa China?
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    information technology
     
  8. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mpira umeisha hapa zimpeto sasa ni adha ya foleni kurudi makwetu.Moçambique 2-0 Tanzania.wajukuu zetu wanatuabisha kwa mara nyingine tena
     
  9. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Kichwa cha mwendawazimu. Kila mtu anajifunza kunyoa.
     
  10. m

    matunge JF-Expert Member

    #10
    Apr 24, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 305
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Tido Mhando Tutakukumbuka daima!!
     
  11. Ng'azagala

    Ng'azagala JF-Expert Member

    #11
    Apr 24, 2011
    Joined: Jun 7, 2008
    Messages: 1,239
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hahahahahha Tunammiss TIDO

    huyu anayekaimu sijui ni mpenzi wa nini labda taarabu hahahahahahhahhaha mambo ya pwani maana ndiyo mambo ya TBC weekend
     
  12. g

    gutierez JF-Expert Member

    #12
    Dec 5, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 1,254
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    halafu tunakutana nao hao msumbiji tena ktk kugombea kucheza kombe la afrika 2013 sauzi afrika ktk raund ya pili halafu mshindi anakutana na timu 1wapo kati ya 16 zitazoshiriki africa cup of naqtions 2012 huko gabon na guinea ya ikweta,ndio sheria mpya washindi wa raundi ya pili wote watakutna na washiriki wa afcon 2012 mshindi anaenda sauzi afrika kujiunga na mwenyeji sauzi afrika ktk kushiriki afcon 2013
     
Loading...