Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Moyo wangu haupendi tena mwanaume nifanyeje?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Heloo, Apr 19, 2012.

  1. Heloo

    Heloo JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,863
    Likes Received: 483
    Trophy Points: 180
    Wadau naomba mnishauri,nifanye nini?baada ya kuwa kwenye uhusiano na mpenzi
    kwa miaka mitano na baadae kuamua kumwacha kwa jili ya ulevi wake wa kupitiliza
    nahisi au najikuta simwamini na wala simpendi mtu yoyote tena,ikumbukwe kuwa
    nina umri wa miaka 30,na pia sio kwamba siku zote sikujua kama choice yangu ni
    mbaya bali niliamini angebadirika na kuwa mpenzi bora,lakini kadri siku zilivyokuwa
    zinakwenda ndivyo na ulevi alivyokuwa anazidisha kurudi kwake peku,kuumia kwa ulevi.
    Mbali na ulevi,hakuwa mtu wa mapenzi nikimaanisha kunijali,mfano,yeye alikuwa anafanyia
    kazi mkoa mwingine mimi mwingine,mwaka unaweza katika asije kwangu kunitembelea
    na akija ujue kaja Dar kwa shida za kiofisi,pia vitu kama zawadi ni ndoto toka kwake kinyume
    na mimi,sasa kwa kawaida unaweza ukasema jamaa hakuwaanakupenda lakini si kweli
    mbali na mapungufu hayo nilijihakikishia ananipenda kwa mambo fulani niliyokuwa napele
    leza kama je ana mpenzi mwingine,au ananiongeleaje kwa watu?au je mahusiano yake
    kwa mpenzi wa zamani yalikuwaje,nikagundua kwamba jamaa Tatizo ni Ulevi tu wa kutia umaikini
    Sasa ni mwaka niliamua kumwacha,na kweli nikafanikiwa kumtoa moyoni,tatizo akitokea mpenzi
    mwingine moyo haukubali,nitafanyaje?au nijilazimishe?au nina tatizo la saikologia?lpz help
     
  2. S

    SI unit JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    .
    Heloo.. niPM
     
  3. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    usijilazimishe anza urafiki wa kawaida na mtu mwingine ambaye ni mwanaume na utamsahau yule na utampata mwingine wa kumpenda toka moyoni lakini usijilazimishe kabisa.
     
  4. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Inshort wewe bado hujapata kabisa mpenzi wa kuitwa MPENZI chini ya hili jua.
    Habari yako nzima sijaona vigezo vya wewe kujinakshi kua una mpenzi.
    Huyo uliyekua nae ni boshen flan hivi , watoto wa mjini wanaita zugeshen.
    Hata visifa vya kusema nimwite mkata kiu pia hanavyo!
    Now start afresh, sasa ndiyo tafuta mwanaume, kupotea njia siyo ujinga bali ndiyo kuijua njia.
    Tafuta kitu mang'anyu ule nchi.
    This country bwanaa!
     
  5. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Masikini wa mungu, ameleta mada yake Chit-Chat na watu wanamjibu ki-ivo hivyo?
    Maybe she's serious bwana, usiliunderestimate tatizo la Heloo.
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    jilazimishe tu.
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145


    Wee! Siungi hoja mkono!


    Nimepita tu!
     
  8. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Asikudanganye Mtu .. Hakunaga mwanaume bora.. Utayempata lazima awe Na kasoro, cha kufanya wewe jipange kukabili kasoro hiyo.. Mara nyingi matatizo makubwa ya wanaume ni mawili, AMA mlevi au mpenda wanawake.. Unaweza kupata mjitu hauonji pombe hata kidogo ila masaa kumi Yuko bize Na cm anatengeneza desh..desh.. Hata ukumfumania ni mwepesiiii wa kuomba excuse ila baadae Kama kawa anaendelea.. But akiwa chapombe unaweza kumdhibiti baadae akawa mwanaume bora sana..
     
  9. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kama anakunywa pombe, hata kama si mlevi, hilo linaweza kukusababishia hali hiyo kwasababu pombe inatrigger those unwanted memories.

    Kwa mfano kama ulikuwa raped, halafu mtu huyo aliyekurape alikuwa anavuta cigar, basi ukija kukutana na mwanamume anayevuta cigar, unaweza usimfeel kutokana na hizo memories.
     
  10. H

    Hkeen Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari yako dada, Aya! taratibu taratibu . . . . Kiukweli nimefurahi kuamuakutoa yalio moyo mwako hasa kwa watu makini kama wanaJF hii ni hatua kubwa ya kupata suluhu la tatizo lako. Unachotakiwa kujua ni kwamba haupo peke yako wenye tatizo hili, wanaJF tupoupande wako wakati wote. Nikiaanza na majibu ya tatizo lako hebu tuanze nakuangalia tatizo lilipoanzia, mwanaume uliyempata alikua na tabia gani zilizo kuudhi, hamna ubishi kuwa haukuonja ladha halisi ya kiini cha mapenzi 'li-note' hilo. Hapo ndipo palipo kushinda hivyo tatizo ni tabia, miaka mi5 inatosha kujenga mawazo tofauti/hasi juu ya wanaume hili ni moja. Tuvute pumzi kidogo . . . . . . naam kitaalamu umeathiriwa kisaikolojia ila amini tatizo litakwisha. Kwanza jaribu kuorothesha sifa mbaya zilizokukera za mpenzi wako wa zamani kwenye karatasi moja kadiri uwezavyo, kichwa cha habari andika MTAZAMO WANGU JUU YA WANAUME. Kisha chukua karasi jingine andika tabia/jinsi unavyo taka mpenzi wako awe, kichwa cha habari andika MTAZAMO SAHIHI. Choma moto karatasi ya kwanza, pili isome karatasi ya pili ihifadhi. Isome mara kwa mara . . . . anza maisha mapya waki mtazamo juu ya wanaume. Jiweke jinsi mwanaume wa sampuli unayotaka uwenaye wanavyo taka. Sali na kuomba mungu akujalie upate bwana anayekujali, kukuheshimu na kukupenda kwa dhati . . . natumaini ikifuata haya utapata suluhisho la tatizo lako kwa uwezo wa MUNGU. NOTE: MEN ARE NOTE SAME. kama utahitaji maelezo zaid ni PM ukaniuliza maswali kwa ufafanuzi zaidi. Asante!
     
  11. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,371
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    Pole sana, hakuna mwanadamu aliyekamilika, jifunze kuishi na mapungufu ya wengine. Acha kuumiza kichwa na mambo ya mapenzi, kinachotakiwa kufanya ni kutafuta pesa tu na siyo mapenzi, kwani ukipata mapenzi unayotaka halafu huna pesa si ndio balaa. Ukiwa na pesa mapenzi yatakuja yenyewe, yasipokuja SODA ZA KOPO zipo, unanunua unakunywa, ukimaliza unatupa. Raha sana.
     
  12. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Soda ya kopo tena? Duh......mshikaji!!!! (am wondering.... till when??)
     
  13. H

    Hkeen Member

    #13
    Apr 19, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MAPENZI NA PESA WAPI NA WAPI! , ingawa mitizamo inatofautiana ila mtizamo wa falsafa hizi za kuunganisha mapenzi pesa ni kwa walio vunja mioyo yao kukosa confidenc 2, na kumanage wawa pendao na kuamua kuvunja kikombe cha asali nakutaka kuunganisha kwa nguvu ya gundi ya karatasi.
     
  14. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,371
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    Ok, chukulia wewe ni demu, halafu ombaomba anakutongoza na anamapenzi ya dhaaati kwako, UTAKUBALI???
     
  15. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,371
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    Till u broke. Soda ya kopo safi sana, haina stress, inakupa muda mwingi kutafuta pesa na siku zote haina siri moyoni. Yani raha sana.
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    jipe muda mdada, moyo wako ukimdondokea mtu utafunguka wenyewe usijilazimishie
     
  17. H

    Hkeen Member

    #17
    Apr 20, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nathani ww vctm kwa nliyosema.
     
  18. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #18
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ukiona hiyo hali ujue bado unampenda sana, hiyo kusema umemtoa moyoni unajipa tu moyo kwamba ume move on
    kwa kifupi bado hujafanikiwa kumsahau
     
  19. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #19
    Apr 20, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ushauri gani huu?
     
  20. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #20
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,371
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    Sawa mimi ni vctm, lakini hujajibu, swali lipo pale pale. Utakubali?
     
Loading...