Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Moyo wa upendo wa ULIKAMAFU na ERICK52

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by The secretary, Apr 23, 2012.

  1. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Jamani hawa watu nawasifu na kuwapa hongera wawe na moyo wa upendo wa kuwakaribisha wageni.sielewi kama na kwenye maisha nje ya jf wapo hivyo ila jitahidini hata mtaani kuonesha ukarimu wenu
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Asante sana Secretary....
    Binafsi niko hivyo na nawapenda sana wageni.....
    Karibu kwangu.....
     
  3. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Asante kama ni hivyo be blessed karibu China. Basi una moyo wa ukarimu kama wa pacha wangu Ma doudou
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaaa mi ndio pacha mkubwa lazma tuendane na tupendane....
    Ukitujumlisha wote watatu tunakuwa Ma Doudoudou
     
  5. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    chezea Erickb52,
    ana moyo wa mapendo,
    watu wanajigonga,
    eti anasema huna upendo,
    mwonyeshe bana kupenda kulivyo.

     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    nini wasiwasi na upendo wa ULIMAKAFU
    kwa asili ya hilo jina
    upendo wao siyo mkubwa vinginevyo awe amenunua hilo jina,
    ngoja aje ajitetee mwenyewe.

     
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hanijui mi nimekulea ktk maadili mema...
    Natimiza amri kuu
    Lol...ni malezi yako hayo mama...
    Matunda yake ndio hayo
     
  8. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ulimakafu yuko anawazuia wageni fulani wamekuja na silaha eti wanataka kwenda Jukwaa la Siasa....tumewakatalia kuingia na Silaha....wagomvi kweli wale jamaa
     
  9. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    kweli una upendo wa kweli,
    nafurahi kwakuwa unakumbuka
    somo la kipaimara
    'amri hii mpya nawapeni - pendaneni'
    umeifanya siku yangu ianze vizuri my son.

     
  10. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #10
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    tena alinde sana lile jukwaa la siasa
    limebeba wageni wengi sana
    jana mchana walikuwa zaidi ya elfu saba

    naenda kumtafuta kule.

     
  11. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #11
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yan akiwaacha bila ulinzi pataweza zuka vita kali sana....
    Kule ulienda kumtafuta usitie neno kwenye maongezi yao usije ukaishia huko huko maana wengi wakiendaga kule huwa hatuwaoni tena hadi baada ya wiki 3 au mwezi kabisa....
    Ile ni Stress zone...muulize Kongosho
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #12
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    huwa naenda sana kule
    kabla ya kwenda nameza mate mara tatu ile kutuliza hasira
    na mengine nayameza kama tunavyomeza kwenye jukwaa la wakubwa,
    unapita kama huoni.

     
  13. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #13
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Ukimwona kongosho mwambie aende jukwaa la doctors akapate dawa ya wale ng'ombe wake alosema wamepata DEGEDEGE
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #14
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahahaa
    Hiyo style yako ya mate nimeipenda...
    Panatia sana hasira lazma uwe mvumilivu sana hawakawii kukupotezea moody
     
  15. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #15
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahaaaaaaa
    Ng'ombe wa Maziwa ya Mgando?
     
  16. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #16
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Wale wamepata stress tajiri wao kawachunia msosi kwa sasa wanatoa youghurt baada ya kupewa malimao
     
  17. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #17
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahahaaaaa najua Kongosho hana taarifa ngoja nikamsake aje aende JF doctor haraka
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Apr 24, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    Tehe tehe teheeh!! Keep it up kijana...........kauliza na mtaani upo hivyo?? Mkaribishe umuonyeshe ukarimu.
     
  19. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #19
    Apr 24, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,436
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    for Erickb52 i can guarantee that hata nje ya jf.....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #20
    Apr 24, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,436
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    lakini mbona huyu mgeni hana kamba mguuni?
     
Loading...