Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Moyo wa Kupenda hauna subira.......

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Egyps-women, May 22, 2012.

  1. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nikiwa kila siku namuona huyu kaka akipita mitaa yetu
    Nikiwa chuo nilisoma nae ingawa yeye alikuwa amejikita zaidi kwenye dini..
    Kila nilipokuwa nikimuona na salam yake ambayo kila siku ilikuwa bwana asifiwe na mie naitikia amina .
    Baada ya kumaliza chuo tulipoteana..lakini sikuweza kumsahau hata kidogo..
    baada ya miaka mitatu tukiwa uraiani..siku hiyo nakatiza barabara mara
    gari moja ikanipita ikiwa na bendera ya haya magari ya wakuu serikalini ooh mama..
    Kupiga jicho alikuwa ni mpendwa katika bwana..
    sikujua tena nitamuona wapi huyo kaka aliyetokea kunichanganya...
    Siku moja nikiwa mwanakamati ktk harusi moja kubwa mara nikamuona asali wa moyo ..
    Salam ya kwanza kwa kifupi hakunikumbuka..
    Part 2.

    Katikati ya sherehe lilipigwa pambio moja kali nikaona mpendwa kaamka kwenda kusakata dance
    Na mie huyo nikaingia kwenye stage na kucheza kwa nguvu zote
    Mara nikamwambia naitwa fulani tulikuwa wote sehemu fulani..
    Nikamuomba namba za simu bila ajizi akanipa.

    Nilipotezea for 6 month nikaomba kukutana nae ..
    Ile tumeagiza Juice ile sala tu ilinikatisha tamaa kuunganisha maongezi ili nitoe dukuduku..
    wabariki wagonjwa wote,mpe dada EW upako wa kulijua neno ..mpiganie siku zote
    bariki kinywaji..amen



    :A S-coffee:

    baada ya hapo niliingia ndani ya hotel nikabugia mvinyo usio na idadi kisha nikatoka ..zangu na kurudi eneo la tukio

    ..To be continues in 2 hours to come..

    Part 2
    Page one...
    Baada ya kukaaa eneo la tukio nilimuuliza kaka N umeoa akasema kwa neema ya mungu bado sijapata mke
    Nikamuuliza tena Kaka N lakini una Girl wa kupotezea time ..akanambia No Dada EW sina napenda kuyashinda majaribu mpaka pale mungu atakaponipa mke mwema..
    Nikamwambia Kaka N nadhani mke mwema ni mie mbona hunioni lakini...
    Nakuhitaji tangu siku ya kwanza nimekuona maishani mwangu
    Kanambia ushindwe na ulegee mpaka mungu anionyeshe ...wakati anamalizia ushindwe na ulegee nikamwambia pls i need ur kiss ..
    only that then nitakuacha ufunge na uombe kwa ajili yangu...
    hahaha akaanza kubabaika ooh binti usinitie majaribuni ...
    wakati anamalizia nilishamsogelea nikamuomba kwa hiari yake anibusu..
    kabakia amepigwa butwaa,,akiwa bado anashangaa nikamkumbatia nae akanipokea na kunibusu..
    Nikamuuliza will u marry me N ..i love you so much ..
    Akanijibu tutaongea EW nashukuru umenambia na akanikaribisha nyumbani kwake jpili inayofatia ili tukaongee vizuri hili swala..

    >>Kwa maskitiko makubwa jpili haikufika kwani N wangu alipata ajali ya gari akiwa safarini kikazi na boss wake..
    na huo ndio ukawa mwisho wa N aliyenitesa moyo kwa zaidi ya miaka saba
    Mungu iweke roho ya marehemi NW pema peponi Amina
    Based on true..


    PM forbidden
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Yule wa JF ndo ushambwaga?
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Mh......
     
  4. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Masikini, ila kabla sijajua nikupe pole ama hongera hebu malizia hii mastori... Ila natanguliza pole, just in case
     
  5. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahaha Lizzy wa JF sijawahi hata kumtumia PM muulize Invisible kama kuna PM imewahi kutoka kwenye account hii ya EW kwenda kwa mwanaume nisiye mjua.

    Pia Lizzy hapa naongelea habari ya miaka kadhaa iliyopita..
    Kuwa na Amani
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Afadhali. . .
    Nlidhani unataka kula huku(JF) na huku (uraiani).
     
  7. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #7
    May 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapana Lizzy
    sasa unaweza kumalizia story yangu mama
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #8
    May 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    TANMO
    Nimemalizia nipe pole.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. condorezaraisi

    condorezaraisi JF-Expert Member

    #9
    May 22, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole sana EW

    nimesoma mwanzo mzuri lakini mwisho mmh ..very sad ..pole sana
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    May 22, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ohhh. . .pole aiseee.

    RIP EW
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #11
    May 22, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Bora umeweka note "pm hapana" vinginevyo tunao members hapa "vilamba sukari" ambao ni "Task force" special ndani ya siku 3 wangeshakutoa mastres yote hayo! Na huyo mchungaji ungemsahau!
     
  12. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #12
    May 22, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Dah:(
    Nimeiona Dear, pole sana aisee..
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    May 22, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Pole sana mie nilikuwa naona hadithi nzuri ya malavi davi kumbe mwisho wa siku ina majonzi tele
     
  14. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #14
    May 22, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Mhhh...pole sana.
     
  15. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #15
    May 22, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Ahahahahahahahah, stori nzuri ya kumfaa Shigongo.
    .
    "IT WAS GOD WHO CREATED MAN, MAN CREATED MONEY AND MONEY HAVE CREATED ALL KIND OF MADNESS".
     
  16. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #16
    May 22, 2012
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Nimecheka sana alipokushushia neno wakati wa kunywa juice...Pole sana....
     
  17. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #17
    May 22, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    ndo maana kaka wawatu alikuwa hataki au alikwambia mungu ajamuonyesha cse mayb upako ulimuonyesha hana muda mwingi angekukubaliaa mkawa pamoja nazani maumivu ambayo ungekuwa unafeel kipindi hicho yangekuwa mara 7,polee ila maisha na mikasaa
     
  18. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #18
    May 22, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,080
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    huo mguno wa heriii..!?
     
  19. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #19
    May 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,915
    Trophy Points: 280
    Au alishakufa zamani
    pengine ulikuwa kwenye ndoto tu.
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    May 24, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    :peep:
     
Loading...