Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Moyo ukikataa unaweza sema kwa mwenzio?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kituko, Aug 2, 2011.

  1. K

    Kituko JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,945
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    Wanajamii naomba tuijadili hii changamoto kwa kina

    Hivi kuna mapenzi ya kujilazimisha kupenda?
    Na kama umejigundua ulipenda kusiko sahihi unaweza kumwambia mwenzio waziwazi kuwa unajilazimisha tu?

    Nauliza maswali haya kutokana na kisa nilichosimuliwa na mtu wangu wa karibu sana (Mars) kuhusu kuvunjika kwa uhusiano wake na aliyekuwa mpenzi wake (Venus), na hiki ndicho kilichotokea
    Mars: Yaani pamoja na kukaa kwa miaka yote bado unasema hujanipenda na wala hujawahi kunipenda
    Venus: Nakwambia kweli kwa miaka yote mitano, nimejitahidi mno kujiforce na kujiweka karibu sana na wewe lakini naona MOYO wangu mzito na unakataa kabisa kukupokea

    Mars:
    Mbona nimekupa na nimekufanyia kila kitu kwa uwezo wangu wote?
    Venus: Yaani wewe ni Mwanaume wa shoka, kila kitu nilichotaka nakipata na pia ni mzuri mno hata kwenye 6x6 na wala sina tatizo kwa hilo,
    tatizo ni MOYO, nimejaribu kujibembeleza na kujipa moyo sana kuhusu mapenzi yangu kwako, lakini MOYO umekataa kabisa na najiona ni kana kwamba kuna kitu najidhulumu au nakudhulumu.
    Nakwambia ukweli kwa miaka yote niliyokuwa na wewe sijawahi wala sina mtu wa pembeni,nilijaribu kukuweka karibu sana, lakini kuna kipindi nakuwa mpweke na kujiona sipo sahihi kuwa na wewe (kilio)

    Mars:
    Tatizo ni nini sasa
    Venus: Tatizo ni MOYO unakataa kabisa, najiona napwaya na nina hofia kuwa siku za mbele tutakuja achana kwa shida na matatizo, ni bora tuachane ingali mapema na mimi niupe MOYO wangu unachokitaka, kuliko kujilazimisha kuwa na wewe, naomba nisamehe kwa niliyosema (Kilio tena),
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    huyo ni pepo tuuu! anapepo MAHABA linamsumbua!
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,788
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    hiyo huwa ipo sana....ni kawaida kabisa
     
  4. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Men come from mars, women from venus?
     
  5. K

    Kituko JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,945
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    Mkuu swali lililpo ni kuwa, ukijigundua unajilazimisha kupenda unaweza kuwa huru kusema? au Hakuna hii habari ya kujilazimisha kupenda?
     
  6. K

    Kituko JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,945
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    sijuhi mahusiano yako, lakini kwa wewe ungekuwa tayari kusema hata kama mmeishi kwa miaka mitano na zaidi?
     
  7. Maayo

    Maayo JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kujilazimisha kupo. Ilishamtokea rafiki yangu ambaye kuna jamaa alikuwa anamtaka kimapenz, akajitahd kumueleza kuwa hampend lkn hakuacha kumfuatilia. Baadaye aliamua kumkubalia na uhusiano wao ukakomaa kiasi cha kuwa wachumba. Taratibu zikafuatwa jamaa akatoa mahari na harusi ikapangwa. Mwez mmoja kabla ya harusi rafik yang alinijia analia sana na kusema anahisi amekosea kukubali kuolewa na yule mtu. Nikamwambia afikirie mara mbili kabla hajachukua uamuz wowote. Kesho yake mchumba ake alinipigia cm na kuniambia 'shost' wangu kasema hataki tena ndoa sababu amejilazimisha kumpenda imeshindikana. Ndoa haikufungwa na mahari ilirudishwa. Ila uchumba ulichukua miaka miwili co mitano kama mars na venus.
     
  8. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #8
    Aug 2, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    Asante kwa kunitoa tongo tongo_ntakua makini kuliko kiasi na haya mapenzi ya kidot.com_maake wanajifanya wanapenda sana kumbe mioyoni wanakua hawaridhika na kumbe hawasema kwa kipindi kirefu ki hivyo.......
     
  9. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #9
    Aug 2, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160

    DID YOU notes the ploblem?, they are coming from different planet, what do you aspect?
     
  10. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #10
    Aug 2, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Preta,hapo nakuunga kichwa,shingo na mkono kabisa! Mapenzi hayahitaji kulazimisha,mwanaume hatakiwa 'kumlazimisha' mwanamke ampende and vice versa. Hali kadhalika huruma ya kujilazimisha umpende mtu eti kwa vile yeye kakuonyesha mapenzi sana hiyo nayo ni kujitafutia maumivu.Na tatizo kubwa la kuoa/kuolewa na mtu ambaye moyo haujaridhika naye ni kwamba ikija tokea roho yako ikamdondokea mtu mwingine kiukweli ukweli wakati tayari upo ndani ya ndoa/mahusiano hapo ndo utalia mikono kichwani na si ajabu ukaishia kuzaa nje ya ndoa na kama ni mwanamke basi mme ataishia kulea mtoto si wake.Ndugu zangu wapenzi wana MMU take your time kabla hujaamua kujiachia kwa mtu kijumla jumla,uwe mwanaume , uwe mwanamke!
     
  11. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #11
    Aug 2, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Inatokea na huwezi kulazimisha upendo hapo maana unajikuta unajaribu sana kumpenda na kumvuta karibu ila inakuwa ngumu yaani upendo unakataa kabisa. hapo huwezi lazimisha kabisa
     
  12. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #12
    Aug 2, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 691
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Haya ndo matatizo ya kutokujua maana ya upendo,upendo has nothing to do with sex!
     
  13. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #13
    Aug 2, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    mapenzi yakweli siku izi hata yapo basi!! ni pochi tuuu!
     
  14. K

    Kituko JF-Expert Member

    #14
    Aug 2, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,945
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    Asante Mkuu, unataka kuniambia hakuna mapenzi ya kweli kabisa kati ya hao wawili?
     
  15. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #15
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mapenzi yako natural sometimes yaani kuna mtu unatokea unampenda automatically ila kuna mwingine hata ujilazimishe vp roho inakataa
    unakuta mtu ni mzuri tu ana sifa zote but haumfeel nadhani kuna natural selection
     
  16. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #16
    Aug 2, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    huyo mtu aje akuache afta 5 years akuambie kuwa alijilazimisha kupenda? kwani alishikiwa bunduki?
     
  17. s

    seniorita JF-Expert Member

    #17
    Aug 2, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hakuna la ajabu hapo maana wengi wanandoa wanaishi tu kwa sababu ya watoto, jamii, na pia economic reasons lakini utakuta mmoja kati ya wanandoa anaona kuwa he/she is out of place. Kusema ukweli kwa kujali maslahi ya wengine ni muhimu. Pima pros and cons before you reveal the unfathomable truth....the truth shall set you free since living a life of lie is not healthy for any of the members including children (if they are there).
     
  18. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #18
    Aug 2, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Thanx Sinorita
    Umeongea ukweli kabisa
     
  19. K

    Kituko JF-Expert Member

    #19
    Aug 2, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,945
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    ukigundua umpendi ila unajilazimisha unaweza sema waziwazi? au hayo mambo ya wakubwa bado?
     
  20. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #20
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    tatizo watu vinganganizi bwana
     
Loading...