Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Moyo nimeufungua...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mentor, Jul 29, 2012.

  1. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,613
    Likes Received: 3,880
    Trophy Points: 280
    :A S-heart-2: Malenga kwenu mi naja, furaha muisikie
    kuogopa sina haja, nimepata jiko mie
    walonletea vioja, chereko mzisikie
    moyo nimeufungua, upendo anipatie!!!

    lipita mingi miaka, na moyo niliufunga
    nikaapa sitotaka, moyo wangu hutotanga
    kupenda mi sikutaka, ukapera nilipanga
    moyo nimeufungua, upendo anipatie!!!

    nikampata kimwana, uzuriwe hausemeki
    mapenzi yake mwanana, nimegota ka kisiki
    Catherine lake jina, anifaanye kwa dhiki
    moyo nimeufungua, upendo anipatie!!!

    walishanitenda wengi, Yummy, CUTE, na Meritta
    kwako nimeenda kingi, hanitishi Bigirita
    moyo umeona mengi, ila kwako umegota
    moyo nimeufungua, upendo anipatie!!!

    wadau nawaalika, harusini mjongee
    niliyempenda hakika, leo yupo hapa mbele
    tucheze na kukatika, vinywaji na viko tele
    moyo nimeufungua, upendo anipatie!!!

    I love you Catherine...and thanks for the weekend.
    I really enjoyed honey, cant wait to see you again!!!
    Love you...:A S-heart-2:
     
  2. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Hongereni!
     
  3. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Congra on your Engagement , we are really lookin' forward to your BIG DAY lots of love and pleasure.
    This 's such great newz !
    We are all really thrilled wishin' you both Catherine with Mentor a great future together.
    Engagement iz the time b'twin bein' two and one .
    Ni acknowledge for recognize Beibe Nasty effort's katika kukamilisha this circumstance.
    Judgement .
     
  4. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    amen amen dats my bb mentor n my husband jg natumai keshaongea yote mi nimpiga vigelegele heheheeee kuna mwimbo usemao haiyayaa kuolewa kurudi nyumban kutembea tehteh na hii je walisema haoelewimbona kaolewa walisema hampat mbna kampata.message sent n delivered. Mesahau hii catherine this is for u wifiii twende nyumbaanii wifi yangu karibu mama karibu sana wifi twende nyumbaaaniii
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    na 'sisi' ya kwetu lini? lol
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,721
    Trophy Points: 280
    Nlikuambia tangu zamani hommie Mentor kuwa huyu Catherine mmetoka naye mbali

    [​IMG]

    Hukutaka kunisikia we ukajishebedua na Mamndenyi eti kwakuwa mmetokea kijiji kimoja

    [​IMG]

    Sasa kishakupiga chini umerudi tena kwa Catherine, sasa usifanye tena mzaha... Mie na Hommie Kaizer na bandugu Erickb52, platozoom, wake zangu BADILI TABIA, Yummy na cacico chini ya usimamizi wa Kongosho na wife ya homiie Kaizer gfsonwin tutakuandalia boooonge la harusi.

    [​IMG]

    Bi King'asti atasimamia mapambo.

    [​IMG]

    Sasa vile vikina princess enny, charminglady na Kipipi uachane navyo kabisaaaaa!!

    Vigezo na masharti kuzingatiwa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    hivi kumbe ya kweli nilijua ni matani ya chit chat tu dah! congrats.... Mentor and Catherine
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,721
    Trophy Points: 280
    Ndo hivyo tena, Catherine ndo kishaamua kuacha ukapera.. (acha kukodolea macho chuchu za watu bana)


    [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wewe na nani? Unajielewa wewe? Au mgen hapa au unajaribu kubusu mzinga wa nyuki hebu naomba ubaki hapo hapo halaf mpaka badae utapata jibu.
     
  10. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    wee sikuwez bana, labda nitafute timu inzani ya chicago ndo utakuwa mnyonge hihi hivi unaturingia sana na performance yako. smash utafikir javellin?
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,721
    Trophy Points: 280
    Bi shosty mbona jinsi ulivo na maneno yako haviendani?

    [​IMG]
     
  12. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mchekeni hahahahaaaa mzomeeni uuuuuuyooooo huna haya wewe sa kinachokufanya utapike nin we kama ulishindwa mentor kaweza haijalishi uwe wa kwanza wapil huna chaaako ungekuwa wamaana mtoto cathe angekukimbilia lakin ndo kwanza kachangaya mbaliga kwa mentor my kaka.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,721
    Trophy Points: 280
    Khaaaaa!!!! Haya bana, naona swaumu imekushinda.

    [​IMG]
     
  14. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    ngoja nimalize mfungo nikutafute uone kama chicago hukuiama. najifua mazoez ya nguvu kuanzia kesho napokea mchezaji mzuri saka ughaibuni so nitapata ma teknik makali ya smash aisee na hasa ya nafasi ya senta.
     
  15. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #15
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jg anajua nipo vp soo wewe utabaki na michina yako hivohivo hovyoooo jitu zima eti babu unachakachua wajukuu wakoo
     
  16. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    jamani uwiiiiiiiiiiiiiiii nimeifungua hii picha mbele ya mwanangu kameniambiaje wajua huyu simpendi mama eeh! khaa nikawa mpole nikamuuliza kwanini? akasema ni mbaya kama siyo mtu lol! mbavu sina hapa.
     
  17. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #17
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,248
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    walikuwa wamepumzika humu
    nyumba ya wageni.jpg
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Hahaha! Nimecheka hadi nimepaliwa! Nisije nikaharibu swaumu kwa kutapika daku yangu. Asprin umelogwa wewe! Unajua mie ni Miss Mbagala 1992?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,721
    Trophy Points: 280
    Kweli nakumbuka siku uliposimamia harusi ya Mamndenyi ulikuwa bado kipotabo.... Hii kitimoto shenzy sana hii...

    [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #20
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mimi na wana-jf wengine, kwani kipi cha ajabu?
    mtu anayejielewa haezi kujibu kama ulivyojibu
    angalia tarehe za kujiunga halafu utajua nani ni mgeni wa nani.
    na mzinga wa nyuki ndio wewe? kwanini nikubusu? nibaki hapohapo wapi? nikifanya nini? kwa lipi hasa? jibu kuhusu nini?
     
Loading...