Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Moyo mpweke unahtaji mwenza.

Discussion in 'Love Connect' started by Sabry001, Jul 13, 2011.

  1. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Jamani kuna m2 ambae ni mtalaka na watoto 3 anatafuta mume. Vigezo:- mwanaume awe na miaka 35 hadi 40, mkristo, awe mjane au mtalaka, awe na uwezo wa ku2nza familia, msomi angalau digrii moja. Ukiwa interested ni PM niwaconect. Vigezo na mashart kuzingatiwa
     
  2. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 712
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Awe mkristo halafu mtalaka, duh itakuwa ngumu kumpata.maana kwa mkristo wa kweli talaka ni kitu adimu.
     
  3. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Thanx pcm kwa angalizo ila ameshapatikana m2 ni ma2maini yangu watafika mwisho.
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,002
    Likes Received: 5,134
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    itabidi tuanzishe kampuni ya ukuadi, wewe utakuwa managing director na mimi ntakuwa mhakiki ubora kwa wateja wetu wa kike
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    hicho kigezo cha kutunza familia sitakiweza watto wa mwenzangu wa3 aaaaah huyo anatafuta wa kumfilisi tu.....
     
Loading...