Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Moyo mpweke natafuta mume

Discussion in 'Love Connect' started by Dine, Apr 30, 2012.

  1. D

    Dine Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mimi ni mama wa watoto wawili nina umri wa miaka 31 ni mwajiriwa serikalini napenda kuwa wazi ktk jamvi kwani nimekuwa mpweke kwa muda mrefu hivyo basi nahtaji mwanaume mwenye sifa hizi -Awe mkristo wa umri kati ya miaka 36-46 awe mwajiriwa aliyejiajiri asiwe mlevi aliye tayari anipm nimpatie contact zangu ANGALIZO Wale wanaopenda kutoa kashfa kwa yasiyowahusu plse wajiheshimu kwani sio lazima kuchangia jambo ambalo halijakugusu we soma and then unapotezea kwa aliyetayari anipm
     
  2. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,326
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Nitarudi baadae
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Najisikia kuchangia kwa kukwambia POLE KWA UPWEKE,THOUG SINA CRITERIA ZA KUKUWOWA(KUKUOA),BUT NAMI NI MPWEKE MUMY
     
  4. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Dah pole sana,wapweke kumbe tuko wengi sema mi kijana sina umri unaoutaka,umri ulio nao unalingana na wa dada yangu wa kwanza
     
  5. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,705
    Likes Received: 4,545
    Trophy Points: 280
    Hao watoto 2 Baba yao yuko wapi?......
     
  6. doup

    doup JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukitaka kula chura usichungize ametokea dimbwi gani, ukipenda muwaridi penda na mwiba wake, ukipenda boga penda na uwa lake
     
  7. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    kila la heri!
     
  8. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 875
    Trophy Points: 280
    Pole Dine na upweke! Mie neno langu ni moja tu: ukifika wakati unataka wa3 uniPM fasta!
     
  9. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Pole kijana, utoto unakusumbua.
     
  10. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #10
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    tatizo hapo kwenye umri. ungeshuka kidogo hadi kwenye 32 sasa hivi ningekupm but usijali wapo kibao utapata na utakosa pa kuwaweka. Mungu akujalie hitaji la moyo wako. Pamoja sana.
     
  11. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #11
    May 1, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Dada yangu hao watoto uliokuwa nao mbona wanauwezo wa kukuchangamsha hapo nyumbani kabisa.Sasa huo upweke wako sijui wadizaini gani duh.Au unataka kuongeza mwingine hapo ningekuelewa.Ila kila la heri naunachokitafuta.
     
  12. h

    holygrail JF-Expert Member

    #12
    May 1, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 1,037
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ngoja nianze kihv kwnz labda ntafankiwa...beibyyyy.....!!! mmmwaaaa! mmmwaaaa! mmmmwaaaaaa...!!! dada ondoa shaka frm nw mume umempata na ndo mm hpa cöz me mwnyw nlikuwa natafuta gal mwny cfa ka zko bt abt age me nna 24 so hpo vp beiiib? nafac yng itakuwepo kwl???!!!
     
  13. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #13
    May 1, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,752
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    hata mi nilitaka kumuuliza,wote ni baba mmoja?
     
  14. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #14
    May 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,685
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Not necessary iwe baba "yao",
    Can be even baba "zao".
     
  15. k

    kiruavunjo Senior Member

    #15
    May 1, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani wakati umefika tuachane na matani pia dhihaka si njema. Dada yetu kajitowa moyo wake wote kuelezea kile atamanicho rohoni mwake na ni haki yake, hajakueleza wewe ila amewaeleza wale wenye sifa zitakazo mfaa yeye na ametoa angalizo usifanye hivyo kama huna sifa hizo. Sasa ya nini kuleta matani kwa pilipili usio ila na iko shambani inakuwashia nini? Maulidi sio yako kanzu waivalia ya nini? Ifike mahali tujirekebishe jamani! Dada hongera sana kwa kujiweka wazi namuomba Mungu wangu akujalie hitaji la moyo wako. Ili uwe makini sana usije ukapata hawa masharobaro wa kwenye net wakakufanya ukajinyonga bure. Be blessed
     
  16. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #16
    May 1, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Dine Baby!
    hata wenye ndoa ruksa kuomba nafasi ktk moyo wako? maana hujasema km hawaruhusiwi!!
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    May 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    sasa dadangu umeshazaa mara mbili na bado unaweka masharti magumu hivyo?? hauoni kwamba you are being unfair??

    Na kwa umri huo huoni kwamba choices zinakua limited?? na wazuri wengi wanakunywa pombe?

    Angalizo: sijasema kuzaa ni kubaya....
     
  18. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #18
    May 1, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,705
    Likes Received: 4,545
    Trophy Points: 280
    Hujitambui wewe, au utoto unakusumbuwa!!....
     
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    May 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mdau naona unapost c0ment yako kibusara ili umnyake bimdada nin?
     
  20. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #20
    May 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hope mashart yatapunguzwa
     
Loading...