Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Movies ya Sometimes in April yakwiba nyimbo ya Soggy doggy kama soundtrack bila idhini yake

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Yo Yo, Dec 30, 2011.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Hii Kitu niliijua siku nyingi sana......sikumbuki kama niliwahi kuandika hapa JF.... Sometimes in april movie iliyotoka 2005 wametumia sound track zifuatazo na moja wapo ukiwa wimbo aliotunga bongo flava soggy doggy hanter na kuimba na dataz...

    • "I'm A Man"
    Performed by The Pyramids

    • "NBC Nightly News Theme Music"
    Composed by John Williams (as John T. Williams)
    Performed by John Williams

    • "Sikutaki Tena"
    Written by Dataz
    Performed by Dataz and Soggy Doggy Hunter


    • "Caribbean Queen"
    Written by Billy Ocean and Vincent Alexander
    Performed by Billy Ocean

    • "Toyambana"
    Written by Muaka Bapius
    Performed by Zaiko

    Cha kushangaza hata mtunzi na mshirikishwaji(Dataz) hawajui nani alipeleka na watengezaji wa film hiyo......na kama kapeleka alipewa mshiko kiasi gani......

    Movie yenyewe ni hii
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2016
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,975
    Likes Received: 5,092
    Trophy Points: 280
    Soggy Doggy njoo huku
     
  3. PAGAN

    PAGAN JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2016
    Joined: Aug 19, 2014
    Messages: 3,377
    Likes Received: 3,020
    Trophy Points: 280
    Je back 2005 Soggy Doggy alikuwa na haki miliki ya nyimbo zake? Sasa ni muda mrefu umeshapita, sijui sheria za haya mambo, lakini inawezekana Soggy au Dataz mmoja wao kauza.
     
  4. screpa

    screpa JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2016
    Joined: Sep 10, 2015
    Messages: 2,766
    Likes Received: 2,664
    Trophy Points: 280
    Ujinga ni kucomment uzi wa 2011 kana kwamba umewekwa leo
     
  5. PAGAN

    PAGAN JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2016
    Joined: Aug 19, 2014
    Messages: 3,377
    Likes Received: 3,020
    Trophy Points: 280

    Bujibuji kaanza kutoa commet na uzi umepop up kwa juu, sasa ni lazima kuangalia tarehe kabla kuchangia? Au kama threads za mwaka 2011 hazifai kutolewa maoni waambie Mods waziondoe.
    Mi nafikiri ujinga ni kuwavunjia watu heshima asubuhi asubuhi.
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2016
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,975
    Likes Received: 5,092
    Trophy Points: 280
    umeeleweka vyema
     
  7. screpa

    screpa JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2016
    Joined: Sep 10, 2015
    Messages: 2,766
    Likes Received: 2,664
    Trophy Points: 280
    Basi sawa jingalao
     
  8. PAGAN

    PAGAN JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2016
    Joined: Aug 19, 2014
    Messages: 3,377
    Likes Received: 3,020
    Trophy Points: 280

    Sema tu unatafuta bwana kinguvu.
     
  9. screpa

    screpa JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2016
    Joined: Sep 10, 2015
    Messages: 2,766
    Likes Received: 2,664
    Trophy Points: 280
    Sawa dada
     
Loading...