Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Movie Stars

Discussion in 'Jamii Photos' started by mchonga, Apr 20, 2011.

  1. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wabongo hao
     
  3. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    wananita kichefuchefu 2 katika movi zao
     
  4. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Covers za dvd zao huwa zinavutia sana but ukiangalia movie ndani ni utumbo mtupu, sifa nyingiiiii but kujituma na kuwa na ufanisi ni zero. BONGO HOVYO kuanzia siasa mpaka sanaa lol
     
  5. n

    nyuki dume JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Umenena.Nilifikiri nipo pekee yangu,
     
  6. LivingBody

    LivingBody Senior Member

    #6
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 166
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mimi hizo movies zao huwa zinanitia kichefucheku tu
    maana ni ngono mpaka mwisho
     
  7. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Sizipendi but huwa utalazimika kuangalia ukiwa safarini. Hawana jipya........
     
  8. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,169
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Mitoto ya ukweli.
     
  9. m

    mtaalam. Member

    #9
    Apr 21, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ha ha, wanaopenda muvi za bongo basi lazma wapende na za ki nigeria, na mara nyingi unakuta wanaozipenda ni waporipori
     
  10. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkuu unafanya makosa kuziponda movies za kibongo pamoja na wale wanaoziangalia, kumbuka wewe ni mtanzania na utabaki kuwa mtanzania hata kama utapenda movies za ulaya na marekani au hata kama ukibadilisha uraia bado wewe ni mtanzania.
    Kwa mantiki hiyo wewe una mama, mama wadogo na wakubwa, wajomba, baba, baba wadogo na wakubwa, mashangazi n.k, mimi ninaamini huwa wanaangalia movies za kibongo na wanazipenda, je ni sahihi kuwatukana kwa kuwaita 'waporipori'?

    Nafikiri uache hiyo kasumba na badala yake toa maoni jinsi ya kuboresha hizo bongo movies ili watanzania na afrika tusonge mbele maana hiyo ni ajira wa watanzania wenzio ambao unawatukana
     
  11. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    tuwaponde ilaaa wazuriiii banaa..i like that cover ya movie
     
  12. Gezus

    Gezus Member

    #12
    Apr 21, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    it can be a horse, a rat or a monkey, shit will always be shit...
     
Loading...