Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

" MOVIE STAR" waswahili wa Bongo kumwita "STELINGI" ni sawa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LE GAGNANT, Mar 26, 2011.

  1. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,241
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Maneno mengi ya Kiswahili yametoholewa kutoka lugha za kigeni, lakini hili la "stelingi" kwa kumaanisha kinara wa filamu, limetoka wapi?
     
  2. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,504
    Likes Received: 1,668
    Trophy Points: 280
    mkuu ili si jukwaa muafaka kwa hii topiki yako.
    Peleka jukwaa la sports and entertainment!

    Mods tafadhali peleka hii kitu kunakohusika!
     
  3. only83

    only83 JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kabla ya kuanza kuanzisha threads angalia inahusu nini na wapi mahala pake............yaani masuala ya movie za kibongo(upuuzi mtupu) unatuletea kwenye siasa?
     
Loading...