Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Movie Recommendations

Discussion in 'Entertainment' started by Outlier, May 15, 2009.

  1. Outlier

    Outlier JF-Expert Member

    #1
    May 15, 2009
    Joined: Dec 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hi;

    Siku hizi youtube wana mambo mapya, nenda video na utaangalia free movies.
    Recommendations;
    1) The blue Lagoon - Romance
    2) Slave of the cannibal god - Scary

    By the way, ijumaa angels and demons itakuwa out!

    Good luck.
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    May 15, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tatizo muda mkuu..taifa letu ni changa na litajengwa na wenye moyo kama mimi na wewe..
     
  3. Y

    YesSir Senior Member

    #3
    May 15, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio youtube peke yake.. kuna websites nyingi za kuangalia au kudonwload movies online. but youtube is not a bad choice itself
     
  4. Outlier

    Outlier JF-Expert Member

    #4
    May 15, 2009
    Joined: Dec 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo kujenga taifa 24/7? Noma, utapata hasara. You have to have some fun.
     
  5. Y

    YesSir Senior Member

    #5
    May 15, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo anaesema kujenga taifa 24/7 lazima awe na matatizo.. hata einsten took breaks. im sure sio mpenzi wa movie,kwani ukimuuliza timu gani inaongoza kwenye ligi lazima akutajie. kwenye spare time wengine hulala, wengine hula, huangalia mpira..na wengine kama sisi huangalia movies. hata kuingia humu it is spare time,because im sure hapa sio kazini kwako au vp.. kujenga taifa tutajenga,lakini relaxation is a human need
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    May 15, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Actually, to be precisely najijenga sio taifa ...lol. Taifa lilikuwepo enzi za Mwalimu..siku hizi kila mtu na lwake. Nway mwaga title zaidi za hizo muvie ili tujue zipi zenye unafuu wa kuumiza macho.
     
  7. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #7
    May 15, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mkuu usikuze mambo, relax..hakuna aliyesema anajenga taifa 24/7.
     
Loading...