Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Movie mpya

Discussion in 'Entertainment' started by RGforever, Mar 11, 2012.

  1. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,812
    Likes Received: 1,303
    Trophy Points: 280
    Hello! JF
    Kwa wale wakazi na wafanyabiashara wa MWANZA.

    Naweza pata wapi Movie mpya za mbele. Siyo katika collection yaani 24 in 1. But kama Single kwa Bei ya Jumla ama Rejareja Maana Nimetafuta town naona ni Ngumu kuzipata, wanazo za kibongo tu na Za mbele kama zipo katika Collection na si Mpya.

    Msaada wakuu. Duka gani naweza pata. Natanguliza shukrani.
     
  2. Prince Nadheem

    Prince Nadheem JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 880
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    so unataka duka la Mwanza au? huku bongo karibu kila siku tunaziona,vpi kwani umeiona GHOST RIDER 2? ni 1 ya movie zilizotoka hivi karibuni'
    nimeitumia hiyo as a reference kwa movie za huo msimu ili nikusaidie hata kwa mawazo tu mkuu.
     
  3. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,812
    Likes Received: 1,303
    Trophy Points: 280
    Ndo nazitafuta! Ghost rider2 sijaiona ingawa imetoka FEB 2012. Ila nipo MWANZA.

    Kuna kama John carter/This means War etc.
     
  4. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,560
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Ungekuwa Dar ningekupa nina picha mpya kama ni wingi na ukubwa ni kama 900GB na ushee hivi
     
  5. frozen

    frozen Senior Member

    #5
    Mar 11, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nataka fanya hii biashara ya kuuza dvd mpya za single na collection na collection, na dvd za kibongo, plz ambaye yupo intrested a ni pm tu discuss tunawezeje ku tengeneza pesa kupitia hii biashara!
     
Loading...