Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Movenpick sasa inaitwa Serena hotel huu ni ukwepaji kodi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Fidel80, Dec 7, 2011.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Wadau hii hotel zamani ilikuwa inaitwa Sheraton wakaja wawekezaji wakachuma faida bila kulipa kodi wakabadili jina ikawa Movenpick Royal Palm wawekezaji wamechuuma weee sasa karibia miaka mitano imeisha ambapo serikali inasamehe kodi kwa mwekezaji wamekuja na jina tena jingine inaitwa Serena hivi huu mchezo wa kusamehe kodi wawekezaji wakubwa kama hawa itaisha lini au na maboss wanafaidi? Mi nimefungua kagrosali kangu TRA kila siku wanaandamana na mimi kwa siku hata kreti haliishi jamani watanzania imefika sasa kipindi tuseme enough kwa pamoja tumegeuzwa mazuzu wanawaacha makupe hawa wanao nyoja wanakuja mitaani kutukimbiza akina baba lishe inasikitisha sana.
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Kwa hali ya sasa haya ndo maisha tunayo ishi.
     
  3. King2

    King2 JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Sheraton >Royal palm > Movenpick> serena
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,242
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    wameshagawana wao kwa wao,
    ngoja tusikie wadau wanasema nini.
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Msamaha wa kodi miaka 5 mwekezaji anapewa wanacho fanya wao ni kucheza na majina tu msamaha unapo karibia utasikia tumeendesha kwa hasara sana
     
  6. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    sasa mnapowachagua wabunge waimba kwaya na taarabu mnategemea wataweza kutunga sheria makini kweli?
     
  7. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 747
    Trophy Points: 280
    mkuu, 2 options.
    ingia msituni sasa au subiri zamu yako ikija hapo baadae
     
  8. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inakera na kutibua sana
     
  9. YoungCorporate

    YoungCorporate JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 30, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Movenpick was recently acquired by Serena chain of hotels of east and central africa. Serena group is owned by kenya based Tourism promotion services (tps serena) which is listed in Nairobi stock exchange. TPS is part of 96 Agha khan fund for economic developments world wide. In brief the change of name is because the hotel is now owned by kenya tps which trade under the name of serena. Serena has several hotels in kampala, mozambique, nairobi, mombasa, kigali and arusha.
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Dec 7, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sawa sasa hapo unategemea Serena wataanza kulipa kodi? Moja kwa moja wataomba msamaha na watapewa wawekezaji wapya.
     
  11. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #11
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,242
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280

    huyo serena ni mtz au ndo hao hao makaburu.
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Akili ya kuambiwa changanya na yako
     
  13. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #13
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    kuna tatizo kwenye sheria zetu
     
  15. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #15
    Dec 7, 2011
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Jamaa wameandikisha TIC kama new project, kwani wamenunua tena nasikia kwa cash, so ahuweni ya kodi na marupurupu yake kama kuingiza gari kadhaa bila kulipa kodi, kuleta wakenya kama wataalam nk

    Wanaojiita wawekezaji wanaifaidi saana hii taifa na ni sisi sisi tunawasaidia kwa ujira kidogo
     
Loading...