Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Movement moja vision tofauti

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Fraddle b, Feb 25, 2012.

  1. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa jinsi inavyoonekana ni kua MAGENGE YA VINEGA(mapacha,adili mkwela,peen lawyer,chief rumanyika mkoloni na wengine wengi) pamoja na SUGU walikua kwenye movement 1 lakin kila mtu alikua na madai yake mfano vinega(antvirus) walikua wanapinga unyonyaji wa mziki wakati sugu alikua ana fight dili yake ya malaria.
     
  2. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii ndio bongo! Wewe shinda juani unajifanya mkereketwa wenzako wana-make!
     
  3. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hi ni kweli ona sasa hv vinega watakavyodharauliwa na kuonekana wanafata mkumbo
     
  4. kinya

    kinya JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    lakin wadau kama macho na masikio yangu hayanidanganyi nimewakumsoma na kumsikia sugu kuwa mambo yote muhmu waliyokuwa wanafight yamezingatiwa,kama ni kwali kwanin tusiwape muda thn tujue tumeliwa au? kulalamka hakupunguzi mauizo
     
  5. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,731
    Likes Received: 1,854
    Trophy Points: 280
    Vinega wenyewe hii issue hawaielewi, sembuse wewe!??
    Unaweza kutetea kua Sugu kalipwa hela yake ya Dili la Malaria, but nami naweza kuja na wazo kua mradi wa Malaria ulishapita, alicholipwa Sugu ni Rushwa iliyosingiziwa Malaria.
     
  6. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #6
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lakini akufanya vzuri kutowashirikisha vinega wote wakati ni kundi 1? Kama $ivyo ndo 2tasema kila m2 alikua anatafuta chake kwenye ile movement
     
  7. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #7
    Feb 26, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    vuteni subira,msikulupuke kuhukumu.watu walitumia akili ya ziada kufanya muafaka...mtajua tu kama ni maslai binafsi au ya mziki..
    Sugu ni kichwa.
     
  8. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #8
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lakini mbona hajawashilikisha member wa kundi lake la vinega?
     
  9. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #9
    Feb 26, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    vuta subira mkuu,utaelewa kila kitu..kama unaipenda Vinega na muzik wa home utafurai mwenyewe,ila kama hauipendi unaweza ata kujinyonga.
     
  10. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #10
    Feb 26, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Kijeba sugu kawachoresha manigga!!!!
     
  11. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #11
    Feb 26, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    acha izo Hemed.
     
  12. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #12
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sana tu kumbe alikua ana ishu zake huyu jamaa ameni disapoint sana
     
  13. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #13
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    that's true
     
  14. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #14
    Feb 26, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Hemed amekujaje hapo???kampigie kura kili music awards...!!!!sugu kaingia chaka!wakali kibao walikuwa wanamchora alikuwa anaungwa mkono na maboya wenzake wasiokowa na mvuto masikioni wala machoni!!!!
     
  15. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #15
    Feb 26, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    pole ila kama wewe kinega hii suluhu chukulia kama ushindi ugenini!!sugu mwenyewe haamini kama wajanja wamemchukulia poa!clouds wangeamua kumkazia hali yake ingekuwa taabani!
     
  16. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #16
    Feb 26, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    kwani atukujui!kukunyamazia si tulikuwa tunakuchora tu...

    Eti kampigie kura!!si ukajipigie mwenyewe na ukoo wenu mnaofanana akili....ivi unadhani michongo iliyofanyika kukuingiza kwenye category wewe na wenzako msiokubalika tz atuijui!!au unataka tuchoreshane watu wajue?
     
  17. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #17
    Feb 26, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Ile ishu ilikuwa inashugulikiwa kibunge sio kiraia. Na kilichokuwa kinajadiliwa sio VINEGA bali ni Malalamiko Sugu aliyowasilisha Bungeni katika Bunge lililoisha. Sema aliyo lalamikia Bungeni ndo hayo Vinega waliyo kuwa wanalalamikia. Bahati nzuri yote yametekelezwa. Vinega wana sifa lakini sio za kuingilia shughuli za Bunge. wakumbuke Mwenzao Mbunge. alimshirikisha mwenyekiti wake Mbowe na akamkubalia asaini.
     
  18. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #18
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona vinega hawajaafiki hyo ishu ya sugu
     
  19. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #19
    Feb 26, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Kamchoreshe shangazi kirusi mbilinyi!!!wakali wanarun town with no stress.....maisha mazuri!tabasamu kila wakati!
     
  20. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #20
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa hyo movement ndo mwisho au?
     
Loading...