Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Movement for Change at work.....!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by STK ONE, Apr 17, 2012.

  1. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sometimes we need to be very carefully, especially when we are dealing with people...because they always change...and they can go east and west following direction of wind. I really like the Movement (M4C) and we have to expand it to the village level because we know where CCM normally get their votes. I don't mean that we have succeeded to have all the majority in towns, but at least we can use very little energy to draw the minds of urban people compared to the rural people...


    I suggest MOVEMENT 4 CHANGE to go and be established in Katavi, Tabora, Singida, Dodoma, Ruvuma, Mtwara, Lindi, Rukwa, Tanga and Coast regions and Some parts of Dar es Salaam. Even though its hard to be accepted by all people in all regions, but we know how citizens live difficult life and we know how CCM and its government have contributed by more than 100% to this poor life of ours. Through telling them how they have become poor, why they lack important and basic needs and how they purchase commodities at high prices and why there are inflation in each passing day, we may be able to draw their minds into reality; that CCM have made us to reach where we are and because it is the one which created all these, it can not step us ahead for the time being and even for fifty years to come....

    I also suggest, if CDM as a party, has no enough resources, in terms of money, most of us who are willing to see a bright future for our children, we are able to contribute and share our poverty (the little money we have) to ensure that people are passing throughout the country and throughout the time to 2015 preaching to people how the ruling party in collaboration with its nonsense government have made this country poor and why there is no future if CCM will continue ruling this country..

    YES WE CAN...TOGETHER WE SHALL BRING THE CHANGES WE NEED FOR THE FUTURE OF OUR NATION AND PROSPEROUS LIFE....GOD BLESS CDM, GOD CURSE CCM AND ALL ITS LEADERS.......
     
  2. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    AMEN! God bless Tanzania
     
  3. Mlingwa

    Mlingwa JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Well Said, what a situational analysis, Leaders take action. Big up STK ONE
     
  4. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2013
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    nahisi mnachelewa kuanzisha mapambano baada ya level ya Zito kuanza kupoa
    tafadhalini tuanze tena mapambano ya kumkomboa mtanzania
    moto ule ule kasi ile ile
    tupo nyuma yenu
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Nov 29, 2013
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,773
    Trophy Points: 280
    Chama kwisha, wataishia kuzomewa. Siasa za bongo chadema mpaka sasa wamebugi
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Nov 29, 2013
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,773
    Trophy Points: 280
    Mimi nakipenda sana chadema ila wameniangusha.. Hawaangalii upepi
     
  7. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #7
    Nov 29, 2013
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,348
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Tena tuanzie Kigoma
     
  8. C

    Chikaka Sumuni JF-Expert Member

    #8
    Nov 29, 2013
    Joined: May 16, 2013
    Messages: 1,341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ulikuwa mfaidika wa mgawo wa jamaa nini? Yakupasa kutambua kuwa kila Chama kila utaratibu, Kanuni zake za kukiendesha. Wenzetu wa CCM walitangaza kuvuana Magamba, mpka leo bado magamba bado yamekwamia viunoni. Wakatuahidi maisha bora kwa kila Mtanzania tena kwa kasi, Ari na Nguvu Mpya mpaka leo Holaaaaaaaaaaaa.

    Sasa kama ZZK alikwisha kukuahidi ujue Ahadi imeota Mbawa. Waacheni Jmaa wachange mbuga. Mambo yatayeyuka kama sera yao ya Ugaidi na Intelijensia ya Mapolisi-CCM. Tuliambiwa enzi za Karamagi, Ngeleja na sasa Prof. Muhongo kuwa mgao ni Historia leo tuko wapi? Nadhani tuwaamini hawa CHADEMA wachape kazi. Wakisemacho ndo wakitendcho.

    Kwa vile walikaa vikaoni na Uamuzi ukawa wa pamoja nadhani tuwaache waendeleze operation safisha chama. Katika "Criminology" Mhalifu hujipanga kuficha ushahidi. Na kuweka mazingira ya yeye kuonekana hahusiki. Poleni sana lakini hiyo ndo hali halisi.
     
  9. Zuberi Magoha

    Zuberi Magoha JF-Expert Member

    #9
    Nov 29, 2013
    Joined: Nov 28, 2013
    Messages: 208
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndani ya Katiba ya Chadema toleo la 2006. Katika Kanuni za Uendeshaji Kazi za Chama. Sura ya 10, Ibara ya ix, imeandikwa: "Kiongozi asijihusishe au kushiriki na vikundi vya kuchonganisha au kuzua migogoro ndani ya Uongozi wa Chama au Wanachama wake."

    Na katika Katiba hiyo hiyo Sura ya 7 kuhusu kazi za Kamati Kuu, Ibara ya 7, Ibara ndogo t, imeandikwa: "Kufanya uamuzi juu ya mapendekezo ya kufukuza Mwanachama." Na Ibara ndogo v, imeandikwa: "Kumwachisha ujumbe wa Kamati Kuu mjumbe mteule ambaye ataenda kinyume na Katiba, Kanuni na Maadili au kushindwa kukidhi matakwa ya kuteuliwa kwake."
     
  10. Mnyandughu

    Mnyandughu Senior Member

    #10
    Nov 29, 2013
    Joined: May 31, 2013
    Messages: 108
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mimi CDM nakipenda lakini kwa hili siliungi mkono sababu limekaa kifitina kuliko uhalisia kwa nn kila inapo karibia uchaguzi ndani ya chama mtu akitangaza nia ya kugombea u\kiti migogoro inaanza haya yalitokea pia kwa marehemu Chacha wangwe .Mbowe hatatufikisha!
     
Loading...