Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Moved: MBONA JK HAJATEMBELEA WIZARA YA NISHATI NA MADINI?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kingo, Apr 1, 2011.

  1. Kingo

    Kingo JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2011
    Joined: May 12, 2009
    Messages: 737
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    Katika ziara alizofanya Rais Kikwete katika wizara mbalimbali, nilitegemea Wizara ya nishati na madini angeipa kipaumbele kutokana na uzito wake na mchango wake katika maendeleo ya taifa. Ukitathmini mchango wa madini na nishati hasa kwa kipindi hiki kigumu cha uchumi wa taifa sijajua ni sera au kigezo gani anatumia kuiepa hii wizara. Je kuna sababu yoyote muhimu ya kuitembelea mwishoni baada ya wizara nyingine? (au hatoitembelea kabisa kwasababu keshatembelea TANESCO?)
    Ni mtazamo tu.
     
  2. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Una uhakika??????
    Nakumbuka ndio wizara za mwanzo mwanzo kutembelewa ila haikupewa publicity ya kutosha.
    Nakumbuka zilitoka picha za waziri akisoma report na Rais akawaambia wizara isiingilie utendaji wa TANESCO.
     
  3. C

    Chumvi1 Senior Member

    #3
    Apr 1, 2011
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona kashatembelea muda mrefu sana tu mwanzoni kabisa
     
  4. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,971
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    Kwani humjui JK ni zima moto yule.
     
  5. Kingo

    Kingo JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2011
    Joined: May 12, 2009
    Messages: 737
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    Asante kunijuza, naona hiyo ilinipita.
     
  6. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #6
    Apr 2, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Inawezekana umejiunga jana au leo jf! Niliwahi kupost hoja kuwa KUPIGA PICHA MSAFARA WA RAIS NIKOSA? Ndani yake nikieleza kuwa kikwete alikuwa wzr ya nishati na madini!!
     
Loading...