Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

moved:C.W.T vipi mbona kimya?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by IBRAAH, Sep 18, 2012.

  1. I

    IBRAAH Senior Member

    #1
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 3, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    baada ya mahakama kuwaamuru walim wrudi kazini chama cha walim tanzania kilisema kinakta rufaa na watatujulisha nini kinaendelea.na kudai endapo serikali haitakuja na nyongeza nono mgomo utaendelea.swali: mbona kimya hadi leo au ndio mmesha tulizwa maana hamtuelezi ninikinaendelea tangu tunaomba majibu maana viongozi wengine wa cwt wanapatikana humu jf.
     
Loading...