Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mourinho for England???

Discussion in 'Sports' started by Nzokanhyilu, Dec 4, 2007.

  1. Nzokanhyilu

    Nzokanhyilu JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2007
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,087
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Mimi naona watachemsha wakimchukua. Whats your take?
     
  2. J

    Jafar JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2007
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tatizo la timu ya England sio kocha, ila hawana wachezaji wenye uwezo mkubwa, ndio maana hata wakienda nje ya ligi yao huwa hawaonekani. Kwa hiyo hata wamlete kocha gani ni bure tu. Let them start from the drawing board.
     
  3. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2007
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Na mind you hapo Mourinho hatakuwa na pesa wala uwezo wa kununua wachezaji kama alivyokua akifanya chelsia.Sidhani kama ataikubali hii post, he seems to be more interested in clubs management ambako anajua hata mambo yakienda vibaya katikati ya msimu, atatumia january transfer window kuweka mambo sawa.
     
  4. Nzokanhyilu

    Nzokanhyilu JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2007
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,087
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Kweli, unajua mimi bado sijaamini kama Mourinho mkali kama waingereza wanavyompapatikia. Ila naona wanataka wa-risk waone kama kweli he is the special one.
    lakini waingereza wanahitaji over-haul ya Academies zao. Najaribu kufananisha na Uholanzi, ambako hata kina Cruijff huwa wanapiga makelele kuhusu foreign players kujaa. Lakini Holland nchi ndogo na wanazidi kutoa wachezaji kila siku. Yaani system yao ya mpira ni bomba sana. CLub hata ndogo tu ya madaraja ya chini, inaweza ikawa na timu hata 30 hadi 60 kuanzia juniors mpaka veterans. Hapa UK, klabu nyingi sana sana unakuta wana timu 4 hadi 6 tu hivi. Jamaa wanapigia makelele foreign players, ukweli ni kwamba Youth system yao chovu chovu.
     
  5. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2007
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,256
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Mourinho ndio muarubaini wa timu ya uingereza, wakiweza wamchukue..yule kichwa bwana, sema hataki kuingiliwa. Hata akipewa timu ya bongo mambo yatanyooka. Timu inahitaji mwalimu mbunifu sio tu wachezji mahiri. Mwalimu mwenye uwezo wa kusoma mwelekeo wa mchezo na kufanya mabadiliko stratergically. Namheshimu huyo kocha sana.
     
  6. Ole

    Ole JF-Expert Member

    #6
    Dec 9, 2007
    Joined: Dec 16, 2006
    Messages: 737
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Jose: I'll make England wait

    He won't manage the England team well as his type of coaching is based on highly talented players of which England lacks.
     
Loading...