Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MoU- Wataalam wa sheria tuelimisheni

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Mtazamaji, Oct 5, 2011.

  1. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Wataaam wa sheria

    Binafsi ni mwakateniki zaidi. Naweza kutumia google laini napend nipate maelezo meppesi kwa wataalam wetu wa sheri hapa JF yanaweza kutusaidia wanajamvi wengi. Huku wakitolea mifano mbali mbali mbali kama bila kuingiza Siasa wala Dini.

    Nimesema bila kuingiza siasa sababu nimepata swali hili maana nimekua naona malamiko na utetezi juu ya Mou kati ya Kanisa na Serikali ya JMT.So naomba wataochangia hapa na kulenga issue hiyo waondoe politacl and religiues views wabaki na legal view.

    Sasa baadhi ya maswali yangu ni

    • Mou ni nini? Na sifa zke ni nini yaani Ili kitu kiitwe Mou kinatakiwa kuwaje.
    • Nini kinapelekea Mou Kuandikwa
    • Ni mambo gani yanaadikwe kwenye Mou na yapi yasiandikwe
    • Anayetaiwa kuandika Mou ni Nani
    • Kisheria mahakamani inatambulika na kukubalika
    • Inakuwaje kama ilionekana katika Mou kuna mambo yanakiuka katiba

    Nawasilisha.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Oct 6, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,047
    Likes Received: 15,968
    Trophy Points: 280
    MoU ni Muhimbili orthopedic Unit ila pia yaweza kuwa memorandum of understanding :croc:
     
  3. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Lol siyo hiyo NN naua unatania . na aksante walau kathread hata kakifa katakuwa kamepata reply

    Hii nayoongelea hapa ni ile Inakwenda wa kirefu cha Memorandum of Understanding?
     
  4. m

    montroll JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 208
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    its a good thread, educative and critical at the time.

    Wana jf wanasheria hebu elimisheni hapa.

    MoU! Ni nini?
     
Loading...