Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MOU: Ni kati ya Serikali na Dareda Hospitali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by measkron, Feb 11, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    MOU imesainiwa leo kati ya serikali, wilaya ya Babati na Hospitali ya Dareda iliyo chini ya Jimbo katoliki la Mbulu, hii ni kuwezesha wananchi kupata huduma nafuu na walio chini ya miaka 5, wajawazito, wenye magonjwa sugu na wazee kupata huduma bure. Source: TBC News 8:pm
     
  2. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,632
    Likes Received: 1,514
    Trophy Points: 280
    Good! Tunazipongeza sana taasisi za kidini na zisizo za kidini kwa misaada na huduma zao mbalimbali kwa jamii pana ya kitanzania alimradi huduma hazitolewi kwa kuangalia au kwa kigezo cha dini ya mwananchi. Wakati huo huo ni muhimu serikali yetu pia ikajitahidi kuboresha huduma inazotoa ikianzia na zile za afya na elimu ambazo zimedorora kwa kiwango cha kutisha. Kama hali hii isipodhibitiwa kuna hatari ya kila kitu kusimama siku za usoni.

    Wakati tunapongeza maafikiano yaliyofikiwa kati ya kanisa na serikali tunaomba mwenye MoU husika atuwekee hapa ili kutuepusha na wapotoshaji wenye makengeza ya kidini.
     
  3. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Mkuu kanisa katoliki ni serikali tosha mie si wageni kwangu maana wao mkipiga kelele wanazidi kuchanga mbuga .Haya wale wa kulia kulia na MoU nadhani hawataenda kutibiwa huko .Hongera Kanisa na Askofu wa Jimbo katoku Mbulu
     
  4. s

    sweke 34 JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wapi mkandara?? teh teh teh...!
     
  5. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,375
    Likes Received: 1,050
    Trophy Points: 280
    asante kwa taarifa.
     
  6. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #6
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Walau wasio na uwezo watapata huduma bila usumbufu
     
  7. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,705
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Hapa umenibamba sana!
     
  8. c

    chakechake Member

    #8
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Kwani aliyeleta ile ya Kanisa na Serikali hapa ni nani?
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    Feb 11, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Nani ana finance? Lazima kuna kitu wanatafuta hao! Msaada ni jambo jema, lakini inapokuja kwa mbinu za ajabu ajabu inatupa wasiwasi
     
  10. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #10
    Feb 11, 2012
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,944
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    Dah, hii MOU nyingine baina y serikali na kanisa katoliki si itaongeza manung'uniko mengine ndani ya jamii yetu hii inayogawanyika kidini kwa kasi ya ajabu?
     
  11. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #11
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    mkuu usisahau kunijibu lile swali langu kwenye ile thread inyomuhusu pinda na lowasa.
     
  12. T

    Topical JF-Expert Member

    #12
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Serikali ya kipuuzi kweli wanakiburi sana aisee...naona wanaendelea kupeleka pesa za umma kwenye project za kanisa???

    Kwanini wasirekebisha na kuboresha hospitali ya mkoa pale babati (morara hospital) wanapeleka pesa za umma kanisani?? (matope kweli)..

    naona mfumo krisot umefikia the highest level ya kiburi wala hawajali concern ya jamii zingine..

    Hii MoU=Richmond=Epa; iko siku nchi hii itashindwa kutawalika kwa kiburi hii
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...