Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Motors kubwa za kusagisha mahindi nazihitaji horse power 100 hadi 130 hivi, hapa Dar.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Jay One, Sep 24, 2011.

  1. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,321
    Likes Received: 1,982
    Trophy Points: 280
    Habari wanajamii
    Natafuta motors 100-130 hp kwa ajili ya kusagisha na kukoboa mahindi kwa wingi, anybody anakofahamu sehemu hapa Dar wanauza let me know, any details nitafurahi plus costs
     
Loading...