Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Motorcade za viongozi wa Tanzania, ni akina nani wanastahili?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ntemi Kazwile, Aug 31, 2010.

  1. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jamani naomba kuuliza, katika katiba yetu Tanzania ni viongozi wapi wanastahili kusindikizwa na vimurimuri (Motorcade) . Katika siku za hivi karibuni ninaona kama kuna magari mengi sana yakiwemo ya Mke wa Rais Mama Salma Kikwetey yanasindikizwa na misafara ambayo inatumia kodi za Watanzania maskini na nahisi siyo misafara yote hii inazingatia katiba yetu.
    Kama kweli wasiwasi wangu ni kweli je nina haki gani ya kikatiba?
     
  2. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,605
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    BAHATI NZURI HUYO ULIYEMTAJA ANASTAHILI....kweli motorcade zimezidi....mbowe naye anataka motorcade,slaa anataka, harusi nazo zinataka motorcade kwanza harusi ndo zinasababisha foleni sana
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,427
    Trophy Points: 280
    Geordavie naye natumia vimweku mweku na misarafara ya msururu wa magari.
    Walinzi nao wanatusumbua na vimweku mweku vya magari yao
     
  4. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mzee unadhalilisha hiyo picha ya Nyerere, tafuta avator nyingine inayofanana na wewe
     
  5. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    :smile-big:
     
Loading...