Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MOTOMOTO sms zatoka wapi????!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Al Zagawi, Mar 15, 2011.

  1. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,462
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    wadau naomba kufahamishwa...

    juzi nlipata sms katika line ya TIGO lkn ikisifia ZANTEL na jana katika line ya ZANTEL ikisifia AIRTELL...

    katika kesi zote mbili sms imetumwa na sender ambaye jina halionekani bali neno MOTOMOTO.

    je wadau kuna mwenye kufahamu kuhusu hii chakachua atujuvye?????:angry:
     
  2. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Hata mimi nimepata message hizi mkuu...

    Isijekuwa ni yale yale ya wakati wa kampeni!
     
  3. tototundu

    tototundu Senior Member

    #3
    Mar 15, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mimi nataka kujya hawa MOTOMOTO number yangu (siyo ya Zantel) wameipata wapi na nani kawaruhusu kunitumia ujumbe (kupitia namba yangu) bila ridhaa yangu. Hii ni invasion of privacy na pia inaleta conflict of interest kati ya mimi na clients wangu. Wanijibu haraka, nawasiliana namwanasheria wangu punde.
     
  4. M

    MZAWATA JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 555
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hata mm nimeipata kaka, inawezekana wale wale wa kuchakachua
     
  5. The Pen

    The Pen JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hata nami nimeipata. Inaonekana kuwa hawa watumaji ni watu wa kati walioingia mkataba na kampuni zote hizo lkn wanazizunguka hizi kampuni kiaina.
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Siku hizi kuna mbinu ktk business sijawahi ona.
    Mimi sijazipata bado hizo sms.
    na je zinapoingia huwa hazikati salio lako?
     
  7. K

    Kivia JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hata mie nimepata moja ya zantel imeingia ktk tigo yangu na ya airtel ikiingia zantel zote za "MOTOMOTO" cha ajabu hiyo ofa ya zantel sisi wenyewe wateja wake hawajawahi kutuambia.
     
Loading...