Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Motokeo ya urais kuwa hivi, slaa kapata 23.7%

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by PayGod, Nov 4, 2010.

  1. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
















    KURA
    %




    P. Mziray
    80,830
    1.1




    J. Kikwete
    4,535,063
    62.2




    W. Slaa
    1,727,583
    23.7




    I. Lipumba
    649,642
    8.9




    H. Rungwe
    18,250
    0.3




    M.MUHANYWA
    11,801
    0.2




    F. Dovutwa
    9642
    0.1




    Zilizoharibika
    252,367
    3.5




    Zilizopigwa
    7,285,367
    100.0



     
  2. Elba

    Elba JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    source wapi mkuu?
     
  3. V

    Vitalis Heines Member

    #3
    Nov 4, 2010
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    VIVA la Jk...because of the actions ambazo ni zahiri kuwa ni za wizi na dhuluma kitaifa na hasa jimboni segerea...inahatarisha amani ya tanzania..wananchi wa kizazi hichi tumesoma na tuna elimu,tuna uwezo wa kufikiri na kuchanganua mambo....TISS is involved so is NEC and CCM....
    Naomba nitoe pongezi za dhati kwa wezi waliobobea na kwamba hatma ya nchi ilikua mikononi mwao..kutokuwa na busara na hekima,wanatuletea kenya nchini...sii vema kung'ang'ania mwanamke ambae hakutaki....huwezi tawala wanchinchi ambao hawakutaki kwani haata kueshimu na kukutammbua
     
  4. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hawa vilaza wa ITV wametangaza jioni hii the same stuff!! its crapp innnit!!
     
  5. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya wizi wote apate 62%! Siamini mimi nategemea kati ya 65-71%. Kama ingekuwa huru na haki mtu asingekatiza 51%
     
  6. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    7 000 000 out of 40 000 000?????????? what ridicolous is this??

    President to win for 4m??? NEC this is not fair wengine wameenda wapi??
     
  7. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Correction registered voter where +19,000,000 so 7,000,000 who turn up are just 37% that leaves 63% those who did not turn up 10% passed away RIP, 10% EPA and Fisadis without guts who went abroad with Slaa fear n fever, 10% are hospitalized and attending spiritual consultation, 7% have been detained and jailed for their wrong doing, 4% where not around during registration period, 12% they vote registration cards where bought by fisadis, 3% lost their cards, 0.7% where drunk and having visited nyumba ndogo, 5.6% have been transfer both international and national 3% yellow people who hide indoors afraid off Ras Makunja's with their 20 kilos violent stopping gears and 1.7% miscellaneous and absent minded people with no reason whatsoever.:A S angry:
     
  8. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #8
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,759
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 180

    HAPO MM NAKUBALI NA MASHABIKI WA SLAA WANYAMAZE KWANI HERI HATA MREMA ALIMBANA MKAPA MWAKA 1995 KWA 28% MH. MWL NYERERE KUMSAIDIA LABDA ANGEPANDA LKN KUVUKA 49% ASINGEWEZA YEYE KAKUBALI JE? NAWAULIZA DR SLAA LEO ATAKUWEPO WAKATI WA KUAPISHWA RAIS WETU? AU NI HASIRA HAMUIGA SEIF SHARIF?
    Nipelekeeni salamu kuwawaliomchuuza akakosa kura za urais ni wanachama wake waliomgeuka wakampa JK, kwa MWAKYEMBE walimuahidi watampa lakini Ubunge hapati ni kwanini asiamini Jimbo la HAI, IRINGA MJINI, KIGOMA KASKAZINI wanaweza mpa Mbunge wake na Urais wapinzani wakampa JK?
    NAOMBA TUKUTANE 2020 SASA TUKUBALI YAISHE UBISHI NI UTUKUTU HAKUNA KITAKACHOBADILIKA
    UKIMUONA SIMBA KAKENUA MENO NA KUCHEKA NDIO HIVYO HIVYO ATAKAVYOKUUA RAIS AKISHAAPISHWA FUNGENI MJADALA NA MATOKEO















    KURA
    %




    P. Mziray
    80,830
    1.1




    J. Kikwete
    4,535,063
    62.2




    W. Slaa
    1,727,583
    23.7




    I. Lipumba
    649,642
    8.9




    H. Rungwe
    18,250
    0.3




    M.MUHANYWA
    11,801
    0.2




    F. Dovutwa
    9642
    0.1




    Zilizoharibika
    252,367
    3.5




    Zilizopigwa
    7,285,367
    100.0



    [/QUOTE]
     

    Attached Files:

  9. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #9
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu stay tunee, since numbers don't lie tutaona mengi baada ya zoezi hili kuhitimishwa CCM na serikali yake as usual are not smart.
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Nov 5, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    sure !! number dont lie, hapa kitaeleweka tu mjomba.
     
  11. N

    Nampula JF-Expert Member

    #11
    Nov 5, 2010
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 254
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hatari watu wanaongeza mijinamba tu basi....................nadhani hizi kura zilipigwa b4 ya uchaguzi.
     
  12. F

    Fishyfish JF-Expert Member

    #12
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 231
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    They do if you're the one concocting the numbers :D !
     
Loading...