Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Motokali Inahitajika !!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Akili Unazo!, Feb 17, 2011.

  1. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Waungwana kuna rafiki yangu yuko mkoani hana connection na mtandao kwa hiyo katika ongea naye ndio akanigusia juu ya uhitaji wa gari kwa ajili ya kumsaidia mke wake mambo ya hapa na pale ikiwa ni pamoja na kumfikisha kibaruani kwake. Sasa ameniomba nimsaidie kumtafutia nami najua humu jamvini kuna watu wakila aina ya msaada hivyo nawasilisha kwenu.


    • Bajeti yake ni 4.5m hadi 5.0m
    • Aina ya gari-yoyote mke wake anayoweza kumudu hata akiwa pekee yake i.e fuel consumption na upatikanaji wa vipuli.

    wako msaada wenu!!
    Asanteni
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Mkuu ile Starlet ulishainunua?
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Apande kidogo nimpe GX100 kwa 7m
     
  4. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu hiyo haiwezi kabisa na kama alivyokwisha weka bajeti yake haizidi hicho alichokiweka hazarani!!
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Haya bana sin nyongeza
     
  6. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 752
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Unataka motokali au motobaridi?!!!
     
Loading...