Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Moto wizara ya ardhi.....hati zetu je?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tall, Jun 24, 2010.

  1. T

    Tall JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kuna habari kuwa wafanyakazi karibu wote wa wizara ya ardhi makao makuu sasa hivi wapo nje ya jengo kwa kuhofia moto haijajulikana kama jengo linaungua au la.......
    ....duuuuuh, masikini hati zetu za nyumba!!!! Zitakuwa salama kweli?????? WAFUATILIAJI EBU TUPENI USAHIHI WA HILI AU KINACHOENDELEA.
     
  2. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hooo.. Mkuu hati zako si unakuwa nazo mwenyewe second copy?
     
  3. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,122
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    jengo linamuogopa lukuvi nini?
     
  4. T

    Tall JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    we acha tu, na kama faili lilikuwa kwenye process? Mfano faili lilikuwa mezani kwa boss, si ndio utaambiwa liliungua anza process upya?
     
  5. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    watendaji wa wizara ya ardhi wengi wao ni wahuni kuliko watendaji wa idara nyingine zote serikalini ukiondoa wa mamlaka ya mapato tanzania (tra), jeshi la "polish" tanzannia na uhamihaji..

    May be ni mbinu za kupoteza vielelezo nyeti..
     
  6. T

    Tall JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hati
    ya kwangu ndio kwanza ipo kwenye hatua za mwisho.
     
  7. T

    Tall JF-Expert Member

    #7
    Jun 24, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ngoja tusubiri tupate habari zaidi na undani wa jambo hili.
     
  8. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #8
    Jun 24, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    no wonder
    ili sokomoko la mameya sjuji watendaji wa ardhi kupelekwa mahakaman unadhan padogo?
    chen ni kubwa na watakaooumbuka ni wengi so wanachofanya ni kuavoid aibu......BORA NUSU SHARI KULIKO..........
    apo chacha pamaji kuita mma!!!!
    mbona neno bbhaaaaaaaa!!!!!!!!!!
    mtachoma ving mwaka u!!!!!!!!!!
    lakin mshashtukiwa waungwana shame on uuuuuuuuuuuuu!!!!!!!!!!!!!!!
     
  9. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #9
    Jun 24, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hii inaweza ikawa ni tukio la kupikwa..bongo bana!
     
  10. T

    Tall JF-Expert Member

    #10
    Jun 24, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    umesema ukweli
     
  11. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #11
    Jun 24, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sio hujuma kweli hio, Lukuviiiiiiiiiiii
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Jun 24, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Hii hujuma si bure! Lukuvi kachafua hali ya hewa.
     
  13. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #13
    Jun 24, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Aisee hata mimi nina mashaka na hilo.
     
  14. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #14
    Jun 24, 2010
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Inawezekana ni hofu tu, subirini kwanza mtu athibitishe moto humu.
     
  15. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #15
    Jun 24, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Walioko karibu watupenyezee data basiii!
     
  16. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #16
    Jun 24, 2010
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nimeulizia nimepata habari kuwa hakuna moto isipokuwa kulitokea 'shoti' ya umeme......hata hivyo watu wa zima moto tayari walishafika eneo la tukio. Kila kitu kiko shwari!
     
  17. T

    Tall JF-Expert Member

    #17
    Jun 24, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    asante sana mkuu.
     
  18. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #18
    Jun 24, 2010
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tuko pamoja mkuu..........hata mimi nilishaanza kupagawa nikajua loh imekula kwetu hivihivi.......kama benki kuu enzi zileeeee!
     
  19. Bob

    Bob JF-Expert Member

    #19
    Jun 24, 2010
    Joined: Sep 10, 2007
    Messages: 264
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Thanks info.
     
  20. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #20
    Jun 24, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,888
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    nimeisoma hii habari hivi punde kwenye blog ya Jiachie!



    jengo la wizara ya ardhi ladaiwa kuwaka moto hivi punde.



    Blog yako ya Jiachie hivi punde imetaarifiwa kwa njia ya ujumbe mfupi kuwa jengo la Wizara ya Ardhi linawaka moto sasa hivi,na kwamba vikosi vya zima moto tayari vimekwisha wasili kwa ajili ya kupambana na moto huo.Tutazidi kutaarifiana hapa hapa Jamvini kwa kadiri ya taarifa zitakavyokuwa zinatufikia.
     
Loading...