Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Moto waunguza majengo NIT

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Power G, Nov 5, 2011.

  1. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Moto mkubwa ulioanza alfajiri umeteketeza kabisa majengo mawili la Accounts na Store hapa chuo cha usafirishaji NIT Dar-es-salaam. Mpaka sasa chanzo hakijajulikana ingawa kuna kaharufu harufu kidogo ka hujuma kwa ajili ya kuficha madhambi yalikuwapo hapo chuoni kabla ya kuingia mkuu mpya aliyekuja wiki hii. Zimamoto kama kawaida walifika wakajitahidi mpaka maji yakawaishia haukuzimika, wakaenda kuchukua mengine mpaka jengo yakateketea kabisaaa.
     
  2. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Zimeshaanza tena hizi ajali za moto....
     
  3. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Poleni sana marehemu, Mungu aziweke roho zenu mahala pema peponi. Amina
    NB. Kama ulikuwa mtenda dhambi basi sahau juu ya kuingizwa peponi.
     
  4. A

    ASKOFU MSAIDIZI JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chamba cha nyaraka za uhasibu cha chuo cha usafirishaji kiunguzwa moto usiku wa kuamukia leo kufuatia tuhuma za ufisadi zinazo waakabili ( eliezermsonge mkurugenzi wa fedha, mkuu wa chuo elifadhili mgonha na hussen senzige) ambapo wote wameshahojiwa na pccb kwa hatua za mwisho za kupelekwa mahakamani!


    Tukio la kuunguza ofisi limekuja mda mfupi wakati serikali imepeleka mabadiliko ya uongozi ambapo imepeleka mkuu mpya wa chuo.!!!

    Bw eliezer msonge aliwelwa na mh philimon luhanjo na katika cv yake luhanjo ana appear kama referee.


    Mwaka 2008 wakati tuhuma hizo zinatawala hapo kuna mfanyakazi anayeitwa mariam alinyofoa nyaraka za wizi na kuzipeleka ikulu, na zilipo fika huko, luhanjo akaziona na kuzirudisha kwa ndugu yake msonge na kuagiza amufukuze maramoja na mariamu akafukuzwa hadi sasa!!.
     
  5. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Are we still filing our documents in hard copies?
     
  6. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mwita, hawajafa watu bali ni mali za umma na documents ndizo zimeteketea.
     
  7. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kah mkuu kwani kuna taarifa za kifo?? At unatanguliza kabisa just incase....hahaha
     
  8. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #8
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    we unaishi dunia gani wewe? mbona unawehuka wehuka kila mara?
     
  9. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #9
    Nov 5, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    baada ya Mbeya sasa ni DSM
     
  10. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #10
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Changia thread mrembo usichangie mtu.
     
  11. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #11
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mwita una uhakika huyo ndyoko ni mrembo? Unaijua jinsia yake lakini?
     
  12. A

    ASKOFU MSAIDIZI JF-Expert Member

    #12
    Nov 7, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tangu mwaka 2008, kumekuwepo na tuhuma za ufisadi chuo cha Usafirishaji (NIT) ambapo miradi yake mingi ilikiuka sheria za manunuzi na kupelekea maliza umma kuibiwa .

    Tuhuma zilihusu Jeshi la Magereza ambapo mlengwa mkuu alikuwa PCP Augustino Nanyoro ambaye alihusishwa na wizi wa zaidi ya Tshs 600,000,000/= kupitia Kampuni ya GONDO ENTERPRISE ya ndugu yake iliyopo BUGURUNI.

    Baadhi ya wafanyakazi kitengo cha uhasibu waliamua kupeleka nyaraka za uhalifu huo Ikulu DSM, Lakini siri hizo ziliwarudia mafisadi kama ifutavyo.
    Mtuhumiwa namba moja ni ELIEZER MSONGE (MKURUNGENZI WA UTAWALA NA FEDHA) NI MTU WA KARIBU Na PHILIMON LUHANJO-IKULU DSM.Baada ya Luhanjo kupokea tuhuma zinazomkabili jamaa akaamua kumurejeshea taarifa hizo za siri huku akisisitiza aliyetoa siri hizo afukuzwe kazi mara moja!!!!

    Mpango huo ulifanyika haraka na yule msamalia mwema akafukuzwa kama mbwa kwa amri ya Philimon Luhanjo ili kulinda wizi hadi leo.Eliezer Msonge alimuweka hawala yake aitwaye Bi . DEBORA kwenye kitengo cha manunuzi wakati anajua hana sifa ,lakini kwa kuwa ni hawala yake na wote wanapora mali ya umma pamoja.

    Juhudi za wapambanaji zimefanyika kwa kasi kubwa mpaka tarehe 3/11/2011 ambapo serikali iliamua kufanya mabadiliko ghafla ya kuweka Mkuu wa Chuo Mpya Ndg MHALAGWA . Baada ya hapo ,Mtandao wa Philimon Luhanjo uliamua kufanya Njama za kulipua ofisi ya Uhaibu tarehe 4/11/2011 ili kupoteza Ushahidi.
    Tukio hili linafanyika wakati kaimu mkuu wa chuo (ELIFADHILI MGONJA)ametorokea Zambia !!!

    Hadi naandika post hii kuna kikao kizito kinaendelea Chuoni hapo .
    Nimeambatanisha Nyaraka za ushahidi wa Ufisadi huo hapa chini






     

    Attached Files:

  13. BabuK

    BabuK JF-Expert Member

    #13
    Nov 7, 2011
    Joined: Jul 30, 2008
    Messages: 1,841
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kaazi kweli kweli,,, mtandao wa ufisadi... Mama angekoleza zaidi kama angeweka na vocha au hundi walizolipwa hao watu!!!
     
  14. R

    Rweye JF-Expert Member

    #14
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,279
    Trophy Points: 280
    Ukombozi wa pili hauepukiki kabisaaa...Tanganyika wachumia tumbo wanazaliana kwa haraka kama bakteria ndani ya mwili wa mwanadamu
     
  15. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #15
    Dec 1, 2016 at 4:22 PM
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
     
  16. i

    illegal migrant JF-Expert Member

    #16
    Dec 1, 2016 at 5:46 PM
    Joined: Oct 18, 2013
    Messages: 810
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 60
    Hii thread ya lini?
     
  17. mr chopa

    mr chopa Senior Member

    #17
    Dec 1, 2016 at 6:10 PM
    Joined: Aug 26, 2016
    Messages: 178
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 60
    Ya leo
     
Loading...