Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Moto waunguza eneo soko la samaki feri

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by jmnamba, Apr 4, 2012.

  1. j

    jmnamba Senior Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ajali ya moto imetokea leo soko la samaki feri, umeteketeza upande ama mabanda kadhaa!

    Wananchi wamejitahidi kuuzima ingawa inasemakana ukoaji wa mali haukufanikiwa sana.

    Kikosi cha zima moto toka bandari na askari wa FFU walifika eneo husika baadae kidogo.
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,497
    Trophy Points: 280
    Maskini weee sasa mkulu si amepata moshi kidogo? poleni sana
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Pole kwa wafanya biashara.

    Si juzi tu walikuwa wanajibizana wizara na manispaa???:shut-mouth:
     
  4. m

    mymy JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    dah nawahurumia wafanyabiashara waliopoteza mali zao...kwani ule mgogoro kati ya manispaa ya ilala na jiji uliishia wapi...?
     
  5. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    hii sredi ni ya lini maana nimetoka hapo feri saa hii hii kula mikiya ya pweza na moto niliuona ni majiko tu
     
  6. B

    Bombambili Member

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba watoe 'source' ya habari hii au watuoneshe picha za tukio ili tupate uhakika wa jambo hilo kutoka katika eneo hilo la tukio.:A S 39:
     
  7. m

    mboghambi Member

    #7
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani walishndwa kuzima na maji ya bahari mpaka soko liteketee?
     
  8. k

    kikura Member

    #8
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    natamani huo moto ungesogea kwenye ile nyumba yetu tuliyompangisha mchekeshaji
     
Loading...