Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Moto wateketeza nyumba Mbezi Beach

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kitomai, Aug 26, 2012.

  1. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2012
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    MOTO umeibuka mchana wa leo katika nyumba mbili zilizopo eneo la Goig Mbezi Beach , jijini Dar es Salaam, jirani na ofisi za Seven Estate Agent na kuteketeza sehemu kubwa ya nyumba hizo na baadhi ya mali zilizokuwemo ndani yake. Chanzo halisi cha moto huo hakikuweza kufahamika mara moja ingawa inadaiwa kuwa huenda ilikuwa ni shoti ya umeme. Hakuna mtu yeyote aliyedhurika na moto huo.
    Kikosi cha zimamoto kilifika katika eneo la tukio wakati nyumba zote zimeshatea.
    Habari zaidi katika picha
     

    Attached Files:

  2. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Poleni sana wahusika. Ni vizuri kuwa na utamaduni wa kuwa na fire extinguishers majumbani au maofisini mwetu, tukafundishana jinsi za ya kuzitumia zitatusaidia kuukabili moto katika hatua za awali.
     
  3. r

    rodrick alexander JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,322
    Likes Received: 777
    Trophy Points: 280
    pia ni vizuri kuwa na bima za ajali maana hawa tanesco hawaaminiki
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,166
    Trophy Points: 280
    pole sana, kuna umuhimu wa kuwa na bima!
     
  5. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sahihi lkn bima wenyewe alivowasumbufu kwenye ullipaji mhhhhhhh angalia bima za magari tu,hawakawii kukwambia moto ulisababishwa na wewe mwenyewe kwa kuweka nyaya fake/below kiwango so no malipo!
     
  6. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Idara ya zima moto na zinazosharabiana, zina wajibu wa kulinda wananchi na raia wake dhidi ya majanga yatokanayo na moto!! Wabuni mbinu za kuwafundisha wananchi namna ya kukabiliana nayo, pamoja na hayo lakini pia ni mhimu kuwa na sheria zinazowataka watu wafahamu na kuwa na fire extinguisher majumbani!! Hii iwe ni lazima kwa kila corridor/chumba kwenye nyumba yeyote ile. Itasaidia kuokoa mali za watu, itajenga ajira na kupanua wigo wa wadau kuweza kufahamu namna ya kujilinda na majanga yatokanayo na moto.
     
  7. isambe

    isambe JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 672
    Trophy Points: 280
    Mchina huyo ndio cause!
     
  8. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Umenena vyma mkuu. Tatizo ni kwamba sisi wabongo tulio wengi tunadhani kuwa kitu kama Fire Xtinguisher ni Anasa ama kwa ajili ya maofisini tu. Kuna 'Mioto' mingi tu ambayo ingeweza kudhibitiwa mapema kabla ya kuleta madhara makubwa iwapo tu kungekuwa na vifaa vya kuzima moto ndani ya nyumba zetu na magari yetu.
     
  9. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #9
    Aug 26, 2012
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Lait kungekuwa na Fire Xtinguisher moto ungezimwa hatua za awali.
     
  10. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #10
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :biggrin1:
     
  11. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #11
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Poleni sana wahanga wa tukio hili.
     
Loading...