Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Moto wateketeza ghala ya Murzah Oil

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shy, Aug 16, 2009.

  1. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hi wanachi na wana bidii wenzangu hivi sasa mida hii ya jion jumapili hii kiwanda cha murzah oil kilichopo nyerere road kinawaka moto. Chanzo cha moto na madhara bado havijapatikana ila watu na masaada hata wa zima moto hakuna mpaka muda huu.


    Picha kwa msaada wa Mroki

    [​IMG]

    Moto ukiendelea kuteketeza sehemu ya ghala la kuhifadhia rola za karatasi za kutengenezea maboxi katika kiwanda cha Jumbo Packaging Print company' ambacho ni mali ya MURZAH OIL kilichopo barabara ya Nyerere Dar es Salaam Agosti 16, 2009.

    [​IMG]

    Mwenyekiti wa Kampuni hizo za Muzarh Bwana Zakaria Abdul.

    [​IMG]

    Wafanyakazi wakijaribu kuokoa baadhi ya mali.

    [​IMG]

    Zimamoto la jiji likiwa eneo la tukio.

    [​IMG]

    Moshi ukifuka kwa nje.

    [​IMG]

    Mpiga picha wa Kituo cha Televisheni cha TBC, Butu akiwa amelowa mwili mzima hadi Camera yake baada ya bomba la maji kuachia katika gari la zima moto na kumwangusha chini leo wakati wa kuzima moto katika kiwanda cha Jumbo Packaging Print company.

    [​IMG]

    Butu akiondoka, japo haikujulikana mara moja kama alichokuwa akirekodi kilisalimika au laa na camera ni nzima.

    [​IMG]

    Butu akiwa kazini kabla ya ajali.
     
    Last edited by a moderator: Aug 16, 2009
  2. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2009
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Nasikia wahindi huchoma mali zao ili walipwe mahela kibao , isije ikawa ni michongo ile ile .
     
  3. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2009
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Watu wanatafuta hela ya BIMA kama Sea cliff. Sipendi ku brand kundi kwa sababu sio mbaguzi ila jamaa wenzetu huwa wanatajirika kiujanjaujanja kama hivi.
     
  4. Komamanga

    Komamanga JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2009
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkubwa wala hujakosea unaelewa wao wenyewe sasa hivi hawajiamini maana hali ya siasa kwa sasa inawapa hofu hasa uchaguzi wa mwakani sasa tutegemee sana Viwanda vyao kuungua sasa hivi ili waende kujificha kwanza Canada na UK (Maoni yangu tuu)
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    duhhh hii kali mungu aepushe bali madharayasiwe makubwa
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    tarifa za awali zinapasha kuwa kulikuwa na lori la mafuta lililkuwa limeegeshwa karibu na ukuta wa kiwanda na kulikuwa na mafuta yanavuja kutoka kwenye hilo lori, ambayo yalitiririka nadi kiwandani, lori hilo lilishika moto (chanzo hakijaelezwa) na ukaambaa na mtirirko wa mafuta yaliyokuwa yamefika kwenye ghala la kiwanda na kusababisha madhara hayo.
     
  7. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Hali ilikuwa mbaya, hadi huku Tazara watu macho yanawasha kwa moshi.
     
  8. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #8
    Aug 16, 2009
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    wanashirikiana na nani kuchoma moto???
    wafanyakazi wa insurance nyingi ni wakina nani???????

    halafu utakuta hao watu wa insurance wanapewa hela kidogo kwenye dili kama hiii
     
  9. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #9
    Aug 16, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    poleni sana watu wa kipawa na majirani zao, ila hawa wahindi ni watu hatari sana kwa uhujumu na ndio wanaodhoofisha mashirika yetu ya bima
     
Loading...