Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Moto Waripuka Kasulu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by AljuniorTz, Oct 22, 2010.

  1. AljuniorTz

    AljuniorTz JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2010
    Joined: Jan 6, 2009
    Messages: 544
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Moto mkubwa umeripika ktk sheli ya mafuta kasulu mjini mida ya saa 12:30 jioni, mpaka sasa hakujawa na taarifa rasmi ni watu wangapi wamekufa au kujeruhiwa ila moto bado uanendelea kuwa japo kasi yake imepungua kwa kiasi kikubwa.
    Hotel ambayo nimefikia (Mara Lodge) imeponea kwa kudra za mungu lakini hotel ya jirani yetu (marine lodge) imeungua fance na sehemu ndogo eneo la mbele.

    Chanzo cha moto huo hakijajulikana rasmi ila moto ulianza karibu na tanker iliyokuwa imeshamaliza kumimina mafuta ktk mapipa na kuunguza gari zima na kuhamia ktk mapipa ya sheli yenye mafuta na kuzua kizaa zaa kibubwa hapa town. Kwa mujibu wa wakazi wa hapa halmashauri nzima ya mji haina zimamoto na wala hakuna shirika lolote lenye zimamoto japo la dharura (kuna unhcr, world vision, irc, red cross n.k)

    Nimeshindwa ku-upload picha bcoz nimetumia cm kutuma info hii.
     
  2. AljuniorTz

    AljuniorTz JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2010
    Joined: Jan 6, 2009
    Messages: 544
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    DSC00244.JPG

    DSC00247.JPG

    Hizi ni baadhi ya picha nilizoweza ku-upload.
    be blased
     
  3. J

    JazzBand Member

    #3
    Oct 23, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 57
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    ni kawaida ya nchi yetu ni rahisi zaidi kupeleka maji ya kuoga kwa mukulu fulani kuliko kuhodhi majanga
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Wilaya ina gari la fire?
     
  5. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Wanasiasa walioko madarakani kwa ahadi ndiyo wenyewe lakini kutatua matatizo huwasikii hata kidogo..........
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yeah baada ya kuungua sasa watanunua Zimamoto maana sisi waTZ mpaka kitu kitokee ndo tunakumbuka shuka.
     
Loading...