Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Moto walipuka chini ya mti Arusha karibu na kituo cha Sabena.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Losambo, Apr 10, 2012.

  1. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    UPDATES;

    Moto huo umeshadhibitiwa tayari kutokana na juhudi za wananchi na kikosi cha zima moto. Hadi sasa haijulikani moto huo umesababisha hasara kiasi gani.

    Moto mkubwa umelipuka katikati ya jiji la Arusha na mpaka saizi umeshateketeza maduka kadhaa.

    Kama ilivyo ada ya magari ya fire yamekuja bila maji na kukuta wananchi wanapambana kuzima moto. Jambo hilo lioengeza ghadhabu kwa wananchi na kushindwa kuelewa kazi ya kikosi hicho cha fire ni nini?

    Stay Tunes for updates.





    View attachment 51473

    View attachment 51472


    Vijana Wakizima Mot.JPG


    Umati Ukishuhudia Moto.JPG


    Umati 2.JPG
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Niko maeneo ya tukio! Lakini sishangai matukio ya moto kama haya sasa hivi jijini Arusha maeneo ya stand kuu ya mabasi Vibosho wanazinunua hizi nyumba zenye mabati ya Madebe kwa kasi sana, wakiwafuata wenye hizo nyumba wawauzie kama wakiringa tu basi muda si mrefu utasikia nyumba imewaka moto! Na sheria za mipango miji huruhusiwi kukarabati wanataka ujenge Gorofa unategemea nini kitafuata!??
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Duh!
    Ama kweli hali siyo yenyewe kabisa!
    Mali za watu zinateketea pasipo na mfano.
    Hali ni mbaya sana
     
  4. mbasajohn

    mbasajohn JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana wakazi wa arusha na mliopo eneo la tukio tupen habari
     
  5. Bigjahman

    Bigjahman JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 600
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    ouh maskini mama lulu
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Nimepita maeneo hayo nimeshangaa sijui siasa inahusikaje, maana vijana wanasema pipoooozz!!! Hii ni hatari sana
     
  7. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nitatupa picha muda si mrefu pamoja na video clip ila watu ni wengi na moto umeshadhibitiw hakuna vurugu.
     
  8. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Kwa nini umetumia neno VI - bosho?
     
  9. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hili nalo ni neno mkuu

     
  10. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Duuh jamani nini kisababishi?
     
  11. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #11
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Chanzo cha moto bado hakijajulikana.
     
  12. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #12
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    ni ccm bhana,...ahahahahaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  13. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #13
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
     
  14. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #14
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,846
    Likes Received: 533
    Trophy Points: 280

    Duh!Hii kali.Kwahiyo hilo tukio wameshalihusisha na siasa?Haya bhana lakini hakuna tatizo tutafika tu!
     
  15. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #15
    Apr 10, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    tutaambiwa ni hitilafu ya umeme
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mara ya kwanza Fire zilikuja na maji machache zikashindwa kuuzima lakini wananchi kwa pamoja waliungana na kuuokoa msikiti uliokuwa karibu kuuanza kuungua.....sasa baada ya fire kushindwa kuzima na polisi kubaki wakishangaa wasijue la kufanya ndipo wananchi walipo shirikiana na kuuzima moto baada ya kuuzima gafla polisi wakaanza kuwasukuma wananchi ndipo wananchi wakaanza kuimba peoples Power wakiwa na maana umezimwa kwa nguvu ya umma.....wakaanda mbali kabia baada ya kuwaambia wakalete yale magari yao ya maji ya kuwasha ili yatumike kuzima moto
     
  17. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #17
    Apr 10, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 3,359
    Likes Received: 1,420
    Trophy Points: 280
    Mkuu naskia kua kwa Arusha hyo "pipoz power" ni kauli mbiu ya kuhamasisha kufanya kazi, pia hutumika kama salaam kwa watu wanaokutana njiani..
     
  18. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #18
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Nii baada ya vijana kushirikiana kuuzima/ kupunguza makali na kufanikiwa kuuonkoa msikiti bila kuwana zima moto hivyo swala hilo likatafathiliwa kuwa ni nguvu ya umma
     
  19. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #19
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Ama kweli Tanzania yetu bado ni giza tupu!

    Lusambo!
    Tunakutegemea kwa picha kwani ktk pilika hii gari yangu imegongwa na ile gari la fire nikiwa hapo.


    Ntarudi after!!
     
  20. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #20
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    moto umesha zimwa lakini karibu kila kitu kimeungua na wengi walifanikiwa kuhamisha....
     
Loading...