Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Moto wa vifuu una moshi mkali sana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Al_mekhboub, Nov 22, 2010.

  1. A

    Al_mekhboub Member

    #1
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa NJAADEMA wananikumbusha NCCR-MAGEUZI na lyatonga miaka ya tisini. Halafu ukiangalia kwa makini utakuta wale ambao waliokuwa NCCR-MAGEUZI miaka ile ndiyo wale wale wamekuwa NJAADEMA leo hii.

    Moto wa kifuu ni moshi mtupu.
     
  2. e

    emma 26 Senior Member

    #2
    Nov 22, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nataka link ya mchuzi please?
     
Loading...