Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Moto wa teketeza maduka nane na baa katikati ya jiji ,vibaka kama kawa wagandamiza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Arusha Leo, Apr 10, 2012.

  1. A

    Arusha Leo Senior Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MOTO mkubwa umezuka katikati ya jiji la Arusha na kuteketeza maduka nane ya wafanyabaishara pamoja na baa moja ya Pentagoni ambapo vitu vichache viliweza kuokolewa hukui idadi kubwa ya bidhaa zikiteketea kabisa .


    Tukio hilo limetokea eneo la majengo katikati ya jiji,majira ya saa 7 mchana na kudumu kwa zaidi ya saa moja na nusu ukiwaka hadi majira ya saa 8.30 mchana,ambapo jitihada binafsi za wananchi wakishirikiana na magari ya zima moto walifanikiwa kuuzima .

    Taarifa zauhakika ni kwamba mmiliki wa nyumba hiyo ambaye amejulikana kwa jina la ukoo wa Chonjo amelazwa katika hospitali ya Selian baada ya kuzimia alipopata taarifa kuwa nyumba yake imeteketea kwa moto



    Moto huo unadaiwa kuzuka sehemu ya jikoni katika baa hiyo ya Pentagoni na kusambaa hadi kwenye duka moja la spare za magari na kusambaa kwenye maduka mengine yanayoizunguka baa hiyo ,Kutokana na ukubwa wamoto huo gari la zima moto la manispaa ya jiji la Arusha lilifika mapema,lakini lilishindwa kuudhibiti baada ya kuwa unawake kwa kasi kubwa na wingu la moshi mweusi kutanda angani.


    Baadhi ya maduka aliyoungua na bidhaa zake kuteketea kabisa ni pamoja maduka ya nguo,duka la spare na bidhaa zote zilizokuwa kwenye baa ya pentagoni,hata hivyo polisi waliweza kuwahi eneo la tukio na kufanikiwa kudhibiti vitendo vya wizi japo vibaka waliojifanya kuokoa waliweza kupora baadhi ya bidhaaa


    Aidha umati mkubwa wa wananchi waliofika katika la eneo la tukio walilalamikia magari ya zima moto yaliyofika bila maji na kuondoka hatua ambayo iliwalazimu wananchi kuyapopoa kwa mawe na jitihada za wanachi ndizo zilifanikiwa kuzima moto huo.


    Wananchgi hao waliokuwa wakiimba peoples powers walionekana kukerwa na hatua ya gari la zima moto la manispaa kuingia kwa mbwembwe huku likiwa halina maji ndipo wananchi hao walipoanza kulifukuza na kurushia vitu vigumu ,ambapo dereva aliondoka kwa kasi kuepusha kipigo.


    Hata hivyo msikiti wa Ahamadia ambao upo mkabakana na eneo la baa iliyokuwa ikiungua,ulinusurika baada ya wananchi kupanda juu ya paa na kuanza kungóa mabati yanayounganisha kuta za msikiti huo pamoja na baa hiyo.


    Kaimu kamanda wa polisi mkoani Arusha Akili Mpwapwa alithibitisha kutokea kwa kukio hilo na kudai kuwa polisi bado inafanya uchunguzi wa chanzo cha tukio hilo pamoja na thamani ya vitu vilivyoteketea ,na kwamba hakuna madhara ya mtu kujeruhiwa na moto huo.

    Mwisho.
     
  2. n

    nyabwai Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    source plse yz taarifa uliyoitoa.

    Moto ulianzia duka la spare na siyo jikoni kama unavyosema. Mwenye nyumba huyo sijui Chonjo unayemsema mbona hajalazwa hospitali yeyote kama unavyodai yupo na jana alikuwa anakagua jengo lake lililoungua. Msilete taarifa za uongo hapa. We are great thinkers jamani mnatuaharibia JF yetu. Source mimi mwenyewe nilikuwepo tena nilikuwa nimeenda kununua uniform katika moja ya maduka hayo yaliyoungua.
     
  3. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,779
    Likes Received: 880
    Trophy Points: 280
    hapakuwa na vibaka, km kuna vilivyoibwa bi vichache sana majirani walishiriki saidia kwa kujipanga na kutengeneza km njia ktk ya watu ambapo vitu vilipitishwa hadi maduka ya upande wa pili
     
  4. M

    Mantisa Senior Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hiki ndo kinanishangaza sana huku kwa great thinkers. Mtu anakurupuka tu na kusema uongo. Huyo Chonjo mbona ni Uncle wetu? na siku hiyo tulikuwa na naye kuanzia mwanzo mpaka mwisho. Hata hospital kupima presure tu hajaenda. Sasa hizi habari amezipata wapi? Aisee kama kitu hujui usiandike coz unailet down jamii forum
     
  5. M

    Mantisa Senior Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Acha uongo. Source yako plz? Alilazwa wodi namba ngapi? Aisee huku ni kwa ma great thinkesr na si kwa great gossipers. Habari hizi ni za uongo kabisa. Nyumba yes imeungua, vibaka yes walikuwepo but walikuwa wakichukua vitu vidogo vidogo baada ya wenye maduka kuhamisha mali zao. But mwenye nayo hakulazwa na pia hakuanguka.
     
  6. n

    nyabwai Member

    #6
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Huyu Arusha one ameniudhi sana kwa kusema uongo. Unahitaji ban
     
Loading...