Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Moto wa Katiba Mpya CHADEMA kutinga Ikulu; KAMATI Kuu yateua kamati ndogo ya muafaka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAMA POROJO, Nov 22, 2011.

  1. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    MODS, mada ya kumuona Rais ni tofauti na mada ya tamko. ukizichanganya mada hizi flow ya mjadala inakinzana,mada ya kumwona Rais haioko kwenye tamko la chadema usiunganishe mada tofauti ya tamko na kumwona Rais kwenye mjadala mmoja. thread yangu iachwe ijitegemee ili tupate mtitiriko bora wa mada hizo mbili.

    My take: Nawapongeza chadema kwa kutambua mapema kwamba kama wakisusa wenzao watakula. katiba itatengenezwa na wao chadema watabaki nyuma. hata hivyo sijui kama watamalizaje matakwa ya wafuasi na mashabiki wao wanaotaka maandamano nchi nzima.

    Wamechukua uamuzi mpya na mzuri kwa wakati muafaka kwa sababu hata kama wangeamua kwenda kufanya maandamano Rais asingeweza kuwapa fursa ya kuwasikiliza. Wamegeuka nyuma na kuchagua kilicho bora kwa sasa.

    Badala ya kutoa masharti ya namna ya kumuona Rais chadema wajiandae kwa hoja za kumshawishi Rais na Rais atakuwa na hoja zake. Kama chadema wataanza kwa kumpa masharti Rais kabla ya kuonana naye na Rais akitoa masharti kwa chadema kabla ya kuwapokea Ikulu wazo jema la chadema litakufa.

    Pande mbili zenye masharti kamwe haziwezi kukaa kwenye meza ya mazungumzo. Chadema bebeni hoja kwenda kwa Rais msibebe masharti.
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Tumia akili kidogo kufikiria!
     
  3. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mods ni kweli mnachanganya mada hizi ni mbili tofauti na mjadala unaharibika kufuatilia post yenye mazungumzo mawili huyu ya tamko la chadema na yule anasema kamati ya kumwona Rais.
     
  4. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Timu ya chadema ya kumuona rais ni nzuri lakini ina watu wengine ambao hawajawahi kumtambua Rais kama vile Dr Slaa. watawezaje kukutana na Rais kwa maslahi ya taifa letu?
     
  5. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wameshaona jinsi gani waliwakosea wananchi wanaowawakilisha kwa kuwanyima uwakilishi katika suala nyeti la mabadiliko ya katiba hivyo wameamua kwenda kuonana naye ili wajenge credibility waliyoipoteza kwa wanchi. Tusubiri watakayoyazungumza.
     
  6. t

    thatha JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    naona fofofo amezinduka sasa.in fact naunga mkono hoja ya makamanda kutaka meza moja ya mazungumzo na mkuu wa kaya pale magogoni lakini wasiende na masharti na misimamo migumu,wanaweza wasipate ufumbuzi wa kile kinachowapeleka.watanzania tunataka katiba mpya sasa...............tumechoka....
     
  7. L

    Luiza Gama Senior Member

    #7
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 21, 2010
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chadema wametapika sasa wamekula matapishi yao
     
  8. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #8
    Nov 22, 2011
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Chadema wanajua kuwa haya mambo yote ni mipango yake. Lengo ni kumwambia usio kwa uso ili asije anza kulaumu baadaye na hatakuwa hana cha kusingizia
     
  9. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #9
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Unataka kuzungumza nini, umejibu hoja au unapinga?
     
  10. j

    jigoku JF-Expert Member

    #10
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Pipijojo sijui nani anyway cha msingi ni post yako,Labda tu nikujuze ya kwamba kumuona raisi ni mtego kwenu ninyi msiojua,tena ni mtego mkubwa sana na kwa taarifa una pande mbili za matokeo mazuri kwa chadema1.

    Hoja za msingi zitawasilishwa kwake ama akubali kutokusaini mswaada urudishwe ili ufanyiwe marekebisho2.

    Akikataa yeye ndio shahidi wa kutokukubali muafaka utakaoletwa kwa majadiliano ambayo yatapelekea kuwa na katiba isiyo ya upande mmoja wa CCM na washirika wao CUF.

    Hivyo akikataa ujue pia ya kwamba ndio kawaruhusu chadema kuandamana kwa kutumia nguvu ya umma.kwa lie kichwa ngumu utapbisha lakini subiri it is a matter of time
     
  11. L

    Luiza Gama Senior Member

    #11
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 21, 2010
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama Tundu lissu alimwita kikwete Dikteta atamwambia nini dikteta na kuzungumza naye
     
  12. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #12
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    jk ametegwa juu ya hili......
     
  13. L

    Luiza Gama Senior Member

    #13
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 21, 2010
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waliochaguliwa kwenye kamati ya kumuona Rais wamechaguliwa na nani maana wananchi hawajashilishwa kuwachagua. tunataka wananchi washirikishwe si kamati kuu ya chadema tu wanatunyima uhuru wetu
     
  14. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #14
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Matunda ya hotuba ya JK kwa taifa kupitia wazee wa Dar hayo.
     
  15. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #15
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Anaenda kukuonana na Dikteta tena mfalme...lol
     
  16. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #16
    Nov 22, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Naona mmejipanga kuchangia thread yenu.
    Fine, ila najua kimewauma kwa kuwa mnajua fika kwamba jamaa yenu hawezi kushindana kwa hoja na vichwa kama Baregu na Safari. Msiwe na hofu jamaa sio mjinaga kiasi hicho mpaka aruhusu kuaibishwa ofisini kwake, atakataa tu.

    By the way, nawaachia thread yenu. Nasign off.
     
  17. k

    kandambili2 Member

    #17
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwenda kumuona Rais ni kutambua kuwa na wao chadema hawawezi kuunda katiba mpya bila kumshirikisha Rais mbali na kwamba ni mwenyekiti wa CCM
     
  18. k

    kandambili2 Member

    #18
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uamuzi wa chadema umekwepesha maandamano na ghasia
     
  19. mkada

    mkada JF-Expert Member

    #19
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 922
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    watanzani tuna utamaduni kuwa kunapokuwa na tatizo pande husika zitakaa chini ya mti na kuongea mpaka wameelewana,huyo ndo mtanzania,zaidi ya hapo chadema mmetumia busara sana!
     
  20. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #20
    Nov 22, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,463
    Likes Received: 9,210
    Trophy Points: 280
    Baada ya magwanda kutambuwa kuwa sera yao ya kususasusa imewageukia juzi bungeni na hususan baada ya kuchambuliwa na Kikwete alipokutana na wazee, Watanzania wengi wamewaona viongozi waliowachaguwa kuwawakilisha bungeni kwa tiketi ya magwanda wamekosea na hawakuwatendea haki kwa kususasusa kwao na kutokuweza kupinga mswaada kwa kufata sheria na badala yake wakafata kuonekana kwenye Tv wakisusa. Hilo ni pigo kubwa sana kwa magwanda wakikubali wasikubali ilikuwa si busara kususasusa kama mitoto inayo deka, unamdekea nani?

    Kwa kuwa wameshalikoroga turufu yao kwa sasa ni kumtambuwa Rais waliyesusa hata kusikiliza hotuba na kuomba kukutana nae ili japo kidogo warudishe hadhi kuwa waonekane wanafanya kazi.

    La kumuona Rais, najiuliza na niliuliza humu wanakwenda kumuona kama Rais? au Mwenyekiti wa CCM ?

    Wajipange vizuri, Kikwete ni kicha na alishawahi kusema "waende watarudi" na sasa imetimia.

    Umewashuka haooooo.
     
Loading...