Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Moto wa CHADEMA Morogoro magamba tumbo moto

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shembago, Mar 1, 2012.

  1. S

    Shembago JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapendwa,

    Kasi inayoonyeshwa na makamanda wapiganaji wa Chadema Morogoro inawatisha chama cha Maumivu au Magamba kiasi kwaba wanakesha wakiweka vikao vya kuwarubuni Vijana,Wanawake na Wazee waliochoka na Siasa za majitaka za Magamba. Wiki takribani tatu hivi maelfu ya wana Morogoro waishio kata ya Kichangani walijitoa kujiunga na chama cha CDM.

    Sasa taarifa za uhakika last week kuna watu hao wanashawishiwa kwa udi na uvumba kwa fedha kurudisha kadi za Chadema na kati ya watu ambaye anafadhili mradi huo ni Mheshimiwa aliyepita kwa staili hiyo hiyo mwaka 2010 ambaye sasa ni mwakilishi wa wananchi.

    Napenda kulieleza hili gamba linaloona kwamba linafedha za kutawanya aache mara moja maana moto unazidi kuwaka katika kata zingine na hii inaonyesha jinsi gani asivyojiamini katika uongozi wake,na pia naiomba Takukuru ifanye kazi yake na wasisubiri 2015 ndipo waanze kuviziana na wagombea wa magamba maana hao ndio wataaluma wa kuhonga.

    Wanachama wote na wapenzi wa chadema tunaomba mtuombee maana vita hii na kwa ajili ya ukombozi wa Taifa hili linalokwenda Mrama.

    Nawakilisha,
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hongereni wana Morogoro.Tunawaombea Mungu yupo upande wetu
     
  3. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    vijana pigeni kazi achaneni na ma.gam,ba
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    *Ni mbunge gani huyo anayegawa hizo pesa chafu? au ni yule mfanyabiashara mkubwa! Kiukweli, siku za magamba zinahesabika. Wanasubiri tuwapeleke kule alikopelekwa King Louis VX1 na mkewe Mary Antoinette baada ya French revolution.
     
  5. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,216
    Likes Received: 2,423
    Trophy Points: 280
    hongereni na heko kwenu wana Morogoro.
    Enyi ccm mbona mnajichosha hivyo watu tumeshachoshwa na ufisadi wenu. Kwa taarifa yenu mjue hatudanganyiki tena lakini hizo pesa zenu tutazila kama kawaida nyie endeleeni kutuhonga. CDM ndo chaguo letu.
     
  6. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,445
    Likes Received: 4,629
    Trophy Points: 280
    RIP Mtema, morogoro uliyoipenda iwe itakuwa, CDM itakukumbuka daima. Harakati za Mama Kiwanga viti maalumu CDM tunazitambua
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Viva Makamanda wa Chadema!

    Hilo zoezi linaitwa ni MSAKO wa NYUMBA HADI NYUMBA mpk kieleweke!

    Tutaombeana sana Usiku na Mchana kwani hakika siku zote Haki hajawai kushindwa!

    Pamoja sana Makamanda! Viva CDM!
     
  8. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu naungana nawe kabisa,ingawa ulipotaja Regia umenifanya nipate simanzi tena
     
  9. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu huyo Mbunge muweke wazi ili ajue kabisa kua mbinu zake chafu zimegundulika!pia kama vipi vijana wale tu hzo hela za wajinga!
     
  10. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Pipoz.......... Pawa....! Jamani makamanda mje na huku home mazimbu mtanikuta kamanda hapa ili 2teme sumu kwa pamoja koz huku mtaani magamba yamejaa sana, so itabidi mje makamanda 2pige msako kwa pa1.
     
  11. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #11
    Mar 1, 2012
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    inadaiwa mh Aziz Abood ndio ametoa FUNGU kurubuni vijana hao kurudisha kadi za CDM, ila harakati za CDM mkoani mle zinawatisha sana, walizoea kushinda chaguzi kilaini sasa wanaanza kuhisi joto la mabadiliko
     
  12. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Morogoro mmefunguka sasa msidanganywe ma mabasi mekundu kuwa mtasafirishwa bure Moro to Dar
     
  13. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #13
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    nimependa mabadiliko ya wanamoro nipo moro maeneo ya bigwa,guwezi amini walipopadisha bendera chadema na magamba nao wakatumwa na kupandisha ya ccm,huweziamini bendera za magamba zote zimeanguka,kwali siku ya kufa nyani miti yote hutereza,mwaka wa mapinduzi umefika VIVA CHADEMA
     
  14. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    sugu moto chini eeeeeeeeeeeh aaaaaaaaaaaa
     
Loading...