Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Moto wa Chadema kuhamia Nyanda za Juu Kusini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Luteni, Mar 7, 2011.

  1. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Chadema kimepanga kuanza kuanza ziara ya Operesheni Sangara katika mikoa ya Nyanda za Juu Kusini baada ya kumalizika kwa Mkutano wa Bunge la April.

    Kwa mujibu wa Mwenyekiti wa Chadema Wilaya ya Mbeya Mjini, John Mwambigija, amesema wabunge wote na viongozi wa juu wa chama hicho wataweka kambi mkoani Mbeya hivi karibuni kwa ajili ya kuendelea kuhamasisha umma kujiunga na chama hicho.

    Amewataka wananchi kujitokeza kwa wingi kwenye maandamano na mikutano hiyo mara itakapoanza, Operation hiyo itahusisha mikoa ya Mbeya, Iringa, Ruvuma, na Rukwa.

    Hii ni awamu ya pili ya mwendelezo wa Operation hiyo iliyobuniwa na chama hicho baada ya kupata mafanikio makubwa kwenye maandamano na mikutano iliyomalizika hivi karibuni katika kanda ya Ziwa ikihusisha mikoa ya Mwanza, Mara, Shinyanga na Kagera.

    Naomba tuwaunge mkono kwa sababu madai wanayozungumzia karibu yanamgusa kila mtu, hata baadhi ya makada maarufu wa CCM akiwemo aliyekuwa waziri mkuu Fredrick Sumaye, Chrisant Mzindakaya na kada wa siku nyingi Balozi Paul Ndobho wameanza kukiona umuhimu wa harakati hizi za Chadema.

    Naomba kuwasilisha.
     
  2. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mbeya Mbona huko ndo ITAKUA chademe Tupu Tutakapofika mwaka 2015!

    Mbeya City Stand up for your rights, Dont let em do what they have doing for the past 45 and above years
     
  3. Ibra Mo

    Ibra Mo JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 795
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Dont let em do what they "have doing" for the past 45 and "above years"[/QUOTE]
    Mkubwa lugha ya Watu hii.
     
  4. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    chonde chonde mabomu ya machozi.
     
  5. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,527
    Likes Received: 2,528
    Trophy Points: 280
    Ilikuwa zamani ukisia mabomu ya machozi inakuwa story ya wiki nzima leo tumeyazoea waambie waje kabisa na mabomu ya machozi ya damu.
     
  6. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    This is a good initiative to that particular areas.
    Kwenye msafara wa mamba kenge wamo "Jihadhali na Pro-Mubarak, Pro-Gaddafi na Pro-Kikwete"by Quinine
     
  7. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nawaunga mkono Chadema kwa kuwa na nia ya dhati ya kuikomboa Tanzania kutoka mikononi mwa wanyang'anyi. Mungu wabariki viongozi wote wa Chadema. Saa ya ukombozi ni sasa
     
  8. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Moto umewaka, hata wakilia, umewaka
     
  9. K

    Kijallo JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu na wewe uko mby?
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    Mar 7, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    We are ready to sacrifice our souls, our children and our families so as not to give up our beloved country Tanganyika. We say this so no one will think that ccm is capable of breaking the will of the country with its weapons.
     
  11. lm317

    lm317 JF-Expert Member

    #11
    Mar 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunawasubiri kwa hamu Mbeya
     
  12. mwankuga

    mwankuga JF-Expert Member

    #12
    Mar 7, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 295
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    mbona ni mbali sana,mwezi wa nne?
     
  13. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #13
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,047
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Hivi JK anaweza kwenda Mbeya, Arusha au Mwanza?
     
  14. Gudlucky

    Gudlucky Member

    #14
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chadema, we are with yu kuleta mabadiriko chanya. Let's us fight for our generation to come. We can do it. Keep it up. Mbeya mjitokeze kwa wingi jamani.
     
  15. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #15
    Mar 7, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Pamoja sana mkubwa!
     
  16. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #16
    Mar 7, 2011
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mpaka kitaeleweka tu....
     

    Attached Files:

  17. Oluoch

    Oluoch Senior Member

    #17
    Mar 7, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chadema mwendo mdundo
     
  18. Juaangavu

    Juaangavu JF-Expert Member

    #18
    Mar 7, 2011
    Joined: Nov 3, 2009
    Messages: 884
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Duh! Nina-imagine hapo Mbeya Mjini itakavyokuwa, na akiwepo Mh Sugu - natumai wazee wa intelenjensia hawataleta upupu.
     
  19. m

    maselef JF-Expert Member

    #19
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ndo kanda ingine muhimu kwa CDM ili kufanikisha ushindi 2015. Zingine ni Kaskazini, Ziwa. Naomba CDM wasisahau kupita kwa Spika wa Bunge kumwaga sera. Tuone kama ataomba kufuta kauli.
     
  20. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #20
    Mar 7, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,082
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    lione ,unamaanisha nini kwanza?
     
Loading...