Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Moto unafuka CHADEMA Mwanza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kazikubwa, Sep 28, 2012.

  1. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tayari dalili mbaya zimejitokeza kwa chama ambacho kinapoteza sifa na upendo kwa wananchi kwa kasi kila kukicha. Kamati kuu ya CDM inatarajiwa kukutana Jumapili wiki hii kwa dharura ili kuwafukuza madiwani wawili wa Mwanza pamoja na mbunge wao kwa usaliti na kusababisha kupigwa chini katika uchaguzi wa umeya.

    Wakiwafukuza tu ndiyo mwisho wao huku Mwanza.
     
  2. J

    JF-MBUNGE JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 422
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wakiwafukuza tu ndiyo mwisho wao huku Mwanza.[/QUOTE]

    Wakiwafukuza ndio chama kitahimarika na wafanye mapema cheleachelea .....?siku zinaenda inabidi wawatose baharini wajipange upya.
     
  3. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Toa chanzo cha habari mkuu.
     
  4. m

    michaeljuma1986 Member

    #4
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 25, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kama hujafanya utafiti huna haki ya kunzungumza
     
  5. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,003
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mbona madiwani wa cdm ni wachache hapo mwnza sasa wangeshindaje?
     
  6. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mkuu habari ilikuwa nzuri sana, lakini mawazo yako yamechafua kila kitu. Ulitakiwa ubaki katika subject without adding your personal opinions/feelings.
     
  7. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Kwani idadi ya wana cdm ni watatu tu?
     
  8. K

    Kolero JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2010
    Messages: 490
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu hivyo ni Mwanza gani nunaisemea haya? Itachukua muda kwa wakazi wa Mwanza hasa Ilemela na Nyamagana kuwa na mawazo hayao unayosema, waulize viongozi wakuu wa hapa nchini Mwanza ikoje utagundua hawa jamaa hawapo hivyo unavyofikiria, kifupi jamaa wapo mbele sana katika mapinduzi ya kifikra, hawaongozwi na matukio bali wanachambua matukio na kuona kipi ni mchele na kipi ni pumba, kumbe hakuna Propaganda hapa, fanya utafiti uone kata ya Mkolani uone matatizo ya ugawaji wa viwanja ulivyokuwa sugu hasa maeneo ya kandokando ya Ziwa na Nyahingi ndipo utagundua kazi liyopo ilivyokuwa kubwa.
     
  9. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    Hali ya mambo c shwari Cdm mwanza ,huo ndio ukweli mchungu
     
  10. M

    Makupa JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Tunasubiri Mbeya na Arusha kazi itakuwa imekamilika
     
  11. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,030
    Likes Received: 3,867
    Trophy Points: 280
    Mzimu wa Matata na Chagulani unazidi kuitafuna Chadema.
     
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,860
    Likes Received: 5,255
    Trophy Points: 280
    Propaganda tuuu!
     
  13. k

    kaliro Member

    #13
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wakati mwingine mtu analazimika kujibu ili kuusaidia umma usiendelee kupotoshwa:-
    1.Kwa ufahamu wako, kati ya meya na mbunge ktk eneo husika, nani anatokana na watu moja kwa moja, na niyupi
    wanayemfahamu watu kati ya hao wawili?.
    2.Ni yupi anayetokana na watu wengi kati ya aliyepata kula 11 zenye hila na mikakati mizito, na aliyepata kula zaidi ya
    20,000?.
    3.Sio swala la "sizitaki mbichi hichi"kama wengi wanavyojaribu kuwavunja moyo watu, lakini unawezaje kufikia malengo u
    liyoweka ktk mazingila yenye hujuma za ndani na nje ya chama ili uonekane huwezi?.
    4.Kwa uharisia wa nguvu iliyotumika ili CCM ishinde, ni dalili tosha kuwa ipo pressure kubwa ya CDM sasa na zaidi
    2015,inayoichanganya CCM.
    5.Nadhani ni bora CCM ikapata nafasi hii sasa ili iitumie serikali yake kufikia ufumbuzi wa matatizo makubwa ya ardhi
    (hasa Luchelele - Nyamagana) na kwingineko, vinginevyo hali yake itakuwa mbaya sana kwake 2015 kwa
    Nyamagana na Ilemela.
    Mwisho, niwatakie utumishi mwema walioshinda ili watimize wajibu wao katika kutatua shida za wakazi wa jiji, na wasipo fanya yale ambayo najua yamewashinda miaka mingi wakiwa madarakani, basi itakuwa histori.
     
  14. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #14
    Sep 29, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Umesema kamati kuu itakaa tena jumapili kuwatimua madiwani 2 na mbunge wao tena?
     
  15. o

    oyaoya JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani mwanzo walishindaje...!?
     
  16. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #16
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    La kuvunda halina ubani....
     
  17. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #17
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kazi kubwa ulonayo ni kujidanganya mwenyewe, babako, mamako na familia yako. Ukizidi hapo utawadanganya wa kwenu. Kamwe huwezi kutudanganya wanachadema.
     
  18. UPIU

    UPIU JF-Expert Member

    #18
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 602
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Masikini CDM, hii kasi ya kutimuana haijengi.
     
  19. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #19
    Sep 29, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    asante kwa Taarifa mama!
     
  20. JOMAM

    JOMAM JF-Expert Member

    #20
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huku chama cha mapinduzi kikisherekea ushindi wake wa kiti cha meya mwanza, wananchi wengi wanaonekana kubeza hali hiyo huku wakionesha uchache wa watu waliofanya maamuzi na wingi wa pesa za chama katika kushawishi. wengi wakitoa maoni yao kwa kuangalia safu ya majina ya wagombea ilioletwa kwenye uchaguzi wa chama jiji mwanza kuwa ndiyo inayotakiwa kutazamwa kama kipimo cha uchaguzi wa mwaka 2015,''sa angalia safu yenyewe ni ya watu dhaifu waliolenga kuipa nguvu kambi moja ya uraisi,subirini vitendo"walibeza vijana katikati ya jiji niliofanya mahojiano nao.

    wakiendelea kuonyesha mchanganuo wa udhaifu huo waliwagusa baadhi ya wagombea wa halmashauri ya jiji la mwanza(nyamagana) "hivi huyu mageuzi karudishwa kugombea nec na ndiye aliyesababisha vita vya kikabila kata ya maina akiwa mwenyekiti wa ccm kata hiyo baina ya wakurya na wasukuma,kotecha huyu diwani wa nyamagana muhindi anaevujisha siri za baraza la madiwani,masha unataka kuongelea kesi ya kamanga au sababu ya jiji kumkataa, amesema ameleta vijana swala si vijana bali vijana wa aina gani,mashaka kaguna mwenyekiti wa uvccm mstaafu aliyeshuhudia vuguvugu la mabadiliko" hayo ni maoni ya mmoja wa wakazi wa jiji. "wanaweza kushinda ila kiongozi huyu anapenda kuona ni walewanaomsaport,wasioweza kumkosoa,wanaounga mkono familiya na ujinga mwingine kama huo"
     
Loading...