Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Moto umeteketeza ghala la sigara morogoro

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwanaweja, Oct 1, 2012.

  1. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kwa taarifa nilizozisikia kutoka ITV habari kwa saa moto umeteketeza ghala la sigara mkoani Morogoro na inavyosemekana maboksi mengi ya sigara yameteketea
     
  2. obm

    obm Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    du wavutajei wana raha kibao manke moshi wa bure
     
  3. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Afadhali bhana labda huyu vasco da gama mtalii wa dunia atweza kosa nauli na posho za per dm ili atulie nyumbani,fegi na bia si ndio vyanzo vya kodi kwenye hii nchi...
     
  4. Wild fauna

    Wild fauna JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 379
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hao nao ni cancer tu wanasambaza makati hospital zenyewa ndo goi mama goi yaani msiba wa lofa,liungue tuu hilo ghala.
     
  5. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,078
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Asante kwa taarifa ila hii habari ina mahali pake. Kule Hoja mchanganyiko

     
  6. m

    mpigauzi JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu nadhani umepitiwa kidogo. Hapa si mahala pake
     
Loading...