Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Moto uliokuwa unawaka Soko la Ferry wazimwa!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Boflo, Mar 3, 2010.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Sasa hivi wametangaza radio one kuwa soko la ferry linateketea kwa moto. na vikosi vya uzimaji viko njiani kuelekea kwenye tukio, wenye habari zaidi watujuze
     
  2. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Habari niliyoisoma sasa hivi kupitia TBC1 zinasema kikosi cha zimamoto chafanikiwa kuzima moto huo.
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Thanks God moto umezimwa... but things happen soooo fast!!! nilikua maeneo hayo only about 45 minutes ago na sikuona dalili, hii kali
     
  4. senator

    senator JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Ila kuna vibanda kama viwili vya wakaangia samaki vimeteketezwa kwa moto huo..Thamani ya vilivyoungua itajulishwa baadae.Nadhani umezimwa mapema kutokana ukaribu wake na IKULU vinginevyo kungekuwa na habari tofauti...
     
  5. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Inasemekana moto huo umetokea kwa sababu ya uzembe kwani watu wameendelea kukaanga samaki hadi saa 3 usiku badala ya muda wa kawaida ambao siyo zaidi ya saa 2. Ila naona mambo yanakaribia nyumbani kwani next time sitashangaa kusikia na nyumbani kwa mkulu kunapata misuko suko.

    Huu uzembe na ujinga vitatumaliza!
     
Loading...