Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Moto ubungo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtanzania haswa, Feb 23, 2012.

  1. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    wadau hapa ubungo mataa moto unawaka kwenye fremu za biashara na unasambaa kwa kasi.ukiwa unatokea mwenge ni upande wa kulia. nilikua kwenye foleni na magari muda si mrefu yatafungana
     
  2. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    nini kinaendelea?
     
  3. k

    kaka miye Senior Member

    #3
    Feb 23, 2012
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 157
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    nimesikia kuwa kuna maduka yanaungua ubungo tupeane taarifa source clouds fm
     
  4. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,478
    Likes Received: 2,721
    Trophy Points: 280
    zimamoto wamefika? poleni wote mtakaoathirika na moto huo..
     
  5. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    dah!? Pole kwa wajasiriamali wote. Kwa nyakati hizi za Upungufu wa Posho Ofisini (UPOO), si ajabu yakatekea yote.
     
  6. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,553
    Likes Received: 6,180
    Trophy Points: 280
    Poleni, I beg you, baki hapo hapo angalau mpaka fire ifike ili utupatie update. Please!.
     
  7. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,155
    Likes Received: 3,702
    Trophy Points: 280
    ubungo ipi? ufafanuzi angala kidogo.
     
  8. cooper

    cooper JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Hiyo source haijafafanua ni pande zipi maduka yanaungua? Auchanzo nao wamesikia tu?
     
  9. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #9
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu mbona muda huo unatuma hii ilikuwa Mbwiga ndio yuko hewani na sikusikia kitu kama hicho?
     
  10. k

    kaka miye Senior Member

    #10
    Feb 23, 2012
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 157
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    wametangaza katika kipindi cha sport extra kabla ya mbwiga wamesema karibu na terminal
     
  11. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #11
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    samahani wadau nimeshaondoka eneo la tukio ila mpaka naondoka fire walikua hawajafika na moto ulikua unasambaa kwa fremu zingine na ulikua mkubwa
     
  12. M

    Masanyaraz Member

    #12
    Feb 23, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duuh! Hii ni hatari,nini kinaendelea hapo mkuu?kuna msaada wowote?
     
  13. k

    kiponzelo Member

    #13
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    zamani kulikuwa na fire hydrant,ambazo zingesaidia kuzima moto,sasa sijui fire watafika lini na foleni hii
     
  14. k

    kajunju JF-Expert Member

    #14
    Feb 23, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Hawa fire leo wamekuja kasulu kuuza stiker,fire extinguisher za moto.waliomo kwenye gari lile ni matrafik. Nafkiri kesho asubuhi wanaanza kamatakamata ya magari.watu wanajiuliza,wanashndwa toa semina mjin wanakuja apa kasulu ambapo umeme umewaka juzi na watumiaji hawazid elfu 4.pole waathirika wa huo moto.hao fire wa dar wako huku vijijin
     
  15. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #15
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    walio karibu na eneo la tukio watupe update
     
  16. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #16
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Moto ni mkubwa sana, dakika ishirini zilizopita nilikuwa hapo, hakuna zimamoto inatisha sana, pole zao wajasiriamali wenye biashara hapo
     
  17. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #17
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    u wengine vimeo kweli yani,sasa we umepata taarifa halafu unakurupuka na kuleta ***** wako apa badala ya kuleta kitu kilichokamilika ili wana JF wajue kilichotokea.
     
  18. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #18
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 572
    Trophy Points: 280
    Chukueni na picha bwana.
     
  19. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #19
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ulitaka uwe wa kwanza ku ripoti ee,haya umefanikiwa japo umepost hewa
     
  20. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #20
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    wakati moto unaanza nilikua kwenye foleni, ni fremu zile ukiwa unatoka mwenge ziko upande wa kulia. moto ulianza kama vile moto wa chips unavyolipuka mala ukaanza kuwa mkubwa na wakati unaanza kuenea kwa fremu zingine taa zikawa zimeruhusu na nikasepa. magari yalikua yashaanza kuhaha kupita kukimbia na nahisi yalifungana na kufunga barabara
     
Loading...