Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

moto mkubwa UDOM{COED}

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by ndogwila, Jan 16, 2011.

  1. n

    ndogwila Member

    #1
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Baada ya kile kinachodaiwa kushindwa kwa serikali legelege ya wanafunzi wa kitivo hicho, kusimamia msimamo wao wa wazirl mkuu mh.Pinda kuongea na wanafunzi wote,vilevile hasira kali zimeibuka miongoni mwa wanafunzi hao kwa kudai kudharauliwa na waziri mkuu.wanadai kuwa wamemsubiri kwa takribani wiki nzima na matokeo yake amewapita kama vile mtalii anavyoangalia wanyama mbugani.
     
  2. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwani kikao kimekwisha huko
     
  3. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo kama pinda amewa\ ignore wamewasha moto gani?
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    mi najua majengo yameungua ati
     
  5. Not_Yet_Uhuru

    Not_Yet_Uhuru JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Amehisi wanamuuliza haki zao na masuala ya Dowans!
    si unajua serikalini sasa wanakimbiana?
    Yeye anadhani kutatua kero na UDOM-utawala ndio amesawazisha mambo! la, wanafunzi ni zaidi ya utawala. wao ndio waathirika wakubwa.
     
  6. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    huyo ndio pinda, the peasant's son
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    Jan 16, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    aggggh,title ya thread na content ya thread tofauti
     
  8. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #8
    Jan 16, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,356
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    HII THREAD IMEANDIKWA NA MWANAFUNZI WA CHUO CHA KATA. Kumbuka huo mgomo ni wa WAHADHIRI na sio wa WANAFUNZI.
     
  9. P

    Patrick a-town Member

    #9
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We mtumpole ndo ujui kitu ni bora unyamaze...! nenda college of education kule udom alafu ujue kama mgomo ni wa wanafunzi au lecturers...kwa hali ilivyo,hata lecturers wakitatua matatizo yao,bado mgomo uko pale pale kutokana na matatizo yaliopo kwa wanafunzi...
     
  10. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #10
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    moto umewakaje.toa details.
     
  11. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #11
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Off the topic
     
  12. drmkumba

    drmkumba Member

    #12
    Jan 16, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    UDOM inabidi mjipange ili kuinua status ya hiko chuo.Inaelekea serikali imewekeza sana kuboresha majengo than academic issues hapo chuoni.
     
  13. c

    chelenje JF-Expert Member

    #13
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thread ina mapungufu...what happened?why?how...?
     
  14. Rapha

    Rapha Tanzanite Member

    #14
    Jan 16, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Mtupole, Una uhakika??.. be sure of what ur posting!....
     
  15. m

    majuva Senior Member

    #15
    Jan 16, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanataka kupumzika hao, ningewaona wa maana kama wangegomea na DVC taaluma naye aondoke kwa kuzorotesha taaluma ukianzia na prospectus ambayo ni chanzo cha mkanganyiko mkubwa wa degree program nyingi hapo chuoni, semester fupi, degree program bila TP, degree utititri zisizo na walimu wa kutosha.
     
  16. M

    Mnyakatari JF-Expert Member

    #16
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,331
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Pinda ametatua mgogoro uliokuwepo kati ya menejiment na wahadhiri.Walioandamana mpaka ofisini kwake huku wakipigwa mabom ni wanafunzi wa COED.Amefika mpaka chuo na ameignore kuöngea na wanafunzi kitu ambacho kimewakasirisha zaidi.Uongozi wa wanafunzi usioungwa mkono hata kidogo kwa sasa ndio ulioteta na Pinda kinyume na matakwa ya wanachuo kwamba aongee na wanafunzi wote COED.Kila siku kuna vikao vya wanafunzi kuamua mustakhbali wao na tayari wameridhia kwa kauli moja tangu juzi kuitoa serikali madarakani na kuweka viongozi ambao wana imani nao.Mgogoro uliopo kwa sasa ni uongozi usiotakiwa kuendelea kushikilia ofisi huku wakitakiwa kukabidhi.Hakuna masomo yanayoendelea leo ingawa walim wamekuja kwakuwa bado kilichogomewa wiki nzima hakijatokea.Ambao wamepelekea hali hii ni viongozi ambao wameshindwa kusimamia maslahi ya uma uliowaweka madarakani na kuendeleza unafiki mbele ya menejimenti.Jamii isiamini kwamba Pinda amemaliza mgomo wa wanafunzi,aliofanikiwa kuumaliza ni ule wa wahadhiri.Madai ya msingi ya wanafunzi college of Education ni haya:Kurudishiwa fedha ya acomodation iliyozidi;Kudai fedha ya mahitaji maalum ya kitivo;Mikopo;Kukoma tabia iliyozoeleka ya kusoma kozi ya semista nzima kwa wiki moja au mbili.Hii ni kwa zile kozi ambazo hazina waalim eg.PHYSICS.Wanafunzi wanaona bora chuo kizifute kozi hizi kuliko kuendelea na mtindo huu mbovu na wapekee!;Miund6binu duni;Maji;Kuachia ngazi mnyanyasaji mwizi na jambazi katili Prof.Mlacha;Na mengineyo.Bila haya kutatuliwa wanafunzi wataendelea na mgomo mpaka kieleweke.
     
  17. M

    Mnyakatari JF-Expert Member

    #17
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,331
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Pinda ametatua mgogoro uliokuwepo kati ya menejiment na wahadhiri.Walioandamana mpaka ofisini kwake huku wakipigwa mabom ni wanafunzi wa COED.Amefika mpaka chuo na ameignore kuöngea na wanafunzi kitu ambacho kimewakasirisha zaidi.Uongozi wa wanafunzi usioungwa mkono hata kidogo kwa sasa ndio ulioteta na Pinda kinyume na matakwa ya wanachuo kwamba aongee na wanafunzi wote COED.Kila siku kuna vikao vya wanafunzi kuamua mustakhbali wao na tayari wameridhia kwa kauli moja tangu juzi kuitoa serikali madarakani na kuweka viongozi ambao wana imani nao.Mgogoro uliopo kwa sasa ni uongozi usiotakiwa kuendelea kushikilia ofisi huku wakitakiwa kukabidhi.Hakuna masomo yanayoendelea leo ingawa walim wamekuja kwakuwa bado kilichogomewa wiki nzima hakijatokea.Ambao wamepelekea hali hii ni viongozi ambao wameshindwa kusimamia maslahi ya uma uliowaweka madarakani na kuendeleza unafiki mbele ya menejimenti.Jamii isiamini kwamba Pinda amemaliza mgomo wa wanafunzi,aliofanikiwa kuumaliza ni ule wa wahadhiri.Madai ya msingi ya wanafunzi college of Education ni haya:Kurudishiwa fedha ya acomodation iliyozidi;Kudai fedha ya mahitaji maalum ya kitivo;Mikopo;Kukoma tabia iliyozoeleka ya kusoma kozi ya semista nzima kwa wiki moja au mbili.Hii ni kwa zile kozi ambazo hazina waalim eg.PHYSICS.Wanafunzi wanaona bora chuo kizifute kozi hizi kuliko kuendelea na mtindo huu mbovu na wapekee!;Miund6binu duni;Maji;Kuachia ngazi mnyanyasaji mwizi na jambazi katili Prof.Mlacha;Na mengineyo.Bila haya kutatuliwa wanafunzi wataendelea na mgomo mpaka kieleweke.
     
Loading...