Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Moto mkubwa turiani waunguza lami Barabarani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tafadhali, Sep 17, 2012.

  1. T

    Tafadhali Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Moto mkubwa umewasha kwa ajili ya kuchoma mapori barabarani hali hii ni tata ,wanamazingira mpo?
     
  2. k

    kayumba JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mkuu hiyo lami ya majani inayoungua nimeisikia turiani...! Pls ongezea minofu ili tuelewa vyema Mkuu.
     
  3. b

    bob68 Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Barabara ya lami imefika lini turiani ndugu yangu hadi iunguzwe na moto,hapo umechemka.Kwa taarifa turiani hamna lami labda kama si turiani ya morogoro,wilaya ya mvomero!!
     
  4. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ungewaandikia kuwa kuna faru kafa barabarabi au tembo. au kuna mtu ana shingo za twiga sekunde ungewaona hapo. lakini hivihivi hata ungewaambia msitu wote unateketea watakwambia gari halina mafuta!
    Je wananchi hawajachukua hatua yoyote hapo au hawana tija na pori hilo?
     
  5. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145


    Tupo lakini subiri kwanza ................. kama ataniruhusu!!!!!!
     
  6. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    moto wa kuunguza lmi bado sijaona!!
     
  7. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Mbado bac njoo uone.
     
  8. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    samaki mwenye mapengo?
     
  9. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #9
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Mbado!
     
Loading...