Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Moto mkubwa katika kituo cha Bamaga

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tusker Bariiiidi, Jun 17, 2009.

  1. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Habari Wana JF,Kituo maarufu cha mafuta cha Bamaga kinawaka moto asubuhi hii kwa wale watumiaji wa Barabara ya Ally Hassan Mwinyi nawaomba wasipite maeneo hayo Foleni ni kubwa na kuna risk kubwa kwani kuna mitungi ya Gesi.
     
  2. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Duu zahama kubwa hiyo, Mungu wetu aupushe yasitokee madhara makubwa kwa viumbe wake!
     
  3. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Leteni habari,kunaendeleaje huko?
     
  4. Baridijr

    Baridijr Member

    #4
    Jun 17, 2009
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ila watanzania kama kawaida yetu, wamejaa sana kushuhudia watakavyo lipuka na mitungi ya gesi
    ni hatari kwakweli
     
  5. M

    Mdanganywa JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2009
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 420
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Ndugu zangu JF, mnajua siku hizi message za simu zimeshakuwa chombo cha habari maarufu kuliko vingine. Nimepata message kwamba Bamaga Shell iliyopo D"Salaam karibu na Baraza la Mitihani inaungua moto sasa hivi. Siko karibu na tukio lakini tunaweza kushirikiana kiabari kama tulivyoshirikiana kwenye taarifa za ajali ya Dr. Harisson Mwakyembe. Natumaini habari zaidi.
     
  6. Offish

    Offish Senior Member

    #6
    Jun 17, 2009
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa taarifa mkuu, kwa zima moto na disaster management ya Tanzania kwa ujumla sidhani kama hiyo petrol station itasalimika... Au bima inatafutwa hapo?
     
  7. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Tukio km hilo lisilo la kawaida ni lazima kushudiwa ila ni muhimu kuchukua tahadhali. Wanafunzi wa ustawi vipi, take care moto usije kuwafikia na ukaleta madhara. Hope Fire brigade watakuwepo kudhibiti kwani location wise Bamaga panafikika kwa urahisi
     
  8. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Moto umeshadhibitiwa,japo vibaka na wananchi walifurika kwa wingi sana jambo ambalo ni la hatari sana.
     
  9. Mzozo wa Mizozo

    Mzozo wa Mizozo JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2009
    Joined: May 26, 2008
    Messages: 427
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa hapo na wewe si unangoja kulipuliwa ama? Dah sijui ni uhujumu huo ama maana hicho kituo si ndio kimefunguliwa tena kwa kasi sana kikiwa na mabadiliko kadhaa na bei za kuwavuta walalahoi wengi kukimbilia huduma zake? Kazi ipo...
     
  10. J

    JituParaTupu Member

    #10
    Jun 17, 2009
    Joined: Nov 20, 2008
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamani hakuna mtu aliyeweza kupata picha? Hata kwa kutumia simu? Aliye na picha aziposti jamvini ili na sisi tuelewe ukubwa wa tatizo kuliko kubaki na imagination.
     
  11. MawazoMatatu

    MawazoMatatu JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2009
    Joined: Sep 6, 2008
    Messages: 505
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Natumai wana Bima ya moto mana bongo usishangae kituo cha mafuta na hakina bima ya moto..!
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,385
    Trophy Points: 280

    kama kawaida yao, kwenda bila maji na huku wakiwa wamechelewa.
     
  13. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #13
    Jun 17, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Sasa kilichoungua ni kipi sasa kile kipya au cha zamani hapa kwenye kona kabisa ya kuelekea Sinza? Duh masikini nimepiat asubuhi ya saa mbili palikuwa shwari!
     
  14. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #14
    Jun 17, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hawa wanakera hivi kwa nini kila siku wanapata lawama kwa makosa yale yale? Mimi nafikiri sasa imefika wakati wa watu kutambua haki zetu ikiwapo hii ya kulindwa na hawa mafire brigade! Hivi haiwezekani kuwasue kwa makosa ya kuchelewa eneo la tukio au kuja bila kuwa na zama kamili kwa sababu za uzembe?
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Jun 17, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,385
    Trophy Points: 280
    wajemeni.... mbona nasikia jamaa wala hakukatia kituo chake bima??
    je hasara inakadiriwa ya kiasi gani??
    uhai na usalama wa watu, wafanyakazi na wateja?/
    vp kuhusu mali za wateja??
     
  16. s

    sinani Member

    #16
    Jun 17, 2009
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    yah picha muhimu pia,jamaa wapinzani wake maweamua kumlostisha nini au ndo mambo ya insurance hayo?
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Jun 17, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hii moto inayo zuka gafla binu vuu iwa kuna nyepesi nyepesi nyuma ya pazia yawezekana kuna madudu yanafichwa hapo nyie mtasema chanzo cha moto bado kinachunguzwa.
     
  18. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #18
    Jun 17, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Tena pale wanauza mitungi ya gas....itakuwa balaa kama mbagala vile...yakishika moto ........twaomba uzima pale kwa wakazi wa jirani na wafanyakazi....
     
  19. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #19
    Jun 17, 2009
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,774
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Tusiwalaumu sana FIRE, ENZI ZA MWALIMU walikuwa na sehemu zao za kujazia maji. Zote zimevamiwa hawana sehemu hizo tena.
    Magari yao yanabeba maji kidogo wakifika tu na kuanza kuzima yanaisha (hivyo wanarudi kituoni kwao kilometa 20, ongeza na foleni hapo kuchukua maji) sisi tunafikiri hawakuwa nayo.
     
  20. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #20
    Jun 17, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Moto sasa hivi tayari uko under control na hali ni shwari kabisa .Nimepita hapo 30 min ago
     
Loading...