Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Moto mkali waendelea kuwaka kileleni Mlima Kilimanjaro!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by masopakyindi, Apr 1, 2012.

  1. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,603
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Moto mkali ulioanza usiku huu kileleni mwa Mlima Kilimanjaro, unaendelea kuteketeza barafu ndogo iliyobakia kileleni hapo.
    Mabonge ya barafu yameshuhudiwa na wananchi walio chino ya lima huo mrefu kuliko yote Afrika,yakibiringika mabondeni na kuyeyuka kwa kasi.

    Mkuu wa Polisi Mkoani humo Absalom Mwakyoma alokuwa akihaha kuazima helikopta ya ya Mzee Ndesamburo, maarufu Kama Ndesa Pesa, ili apeleke askari wake kujaribu kudhibiti tukio.

    Mzee Ndesa Pesa Mwenyewe amesema tukio hili ni serious na atakodisha helikopta nyingine kwa ajili hiyo kola ya kuelekea Arumeru.

    Source:Habari toka ofisini nyeti.
     
  2. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Me nipo hapa juu ya kilele najitahidi kupuliza uzime..somebody Heeelp!!!
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    niangalie niko upande wa pili najitahd kumwaga maji lakini naona Moto unazidi,
     
  4. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu, tumepata Fire extinguisher kadhaa tunakuja hapo kileleni kwa kasi ya ajabu; usihangaike kupuliza moto kwa mdomo!
     
  5. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,652
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Usiwatishe watu, moto wenyewe wa kawaidi hapa himo gari za fire ka kumi zimepita
     
  6. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    Du hii sikukuu ya wajinga kaazi kweli kweli
     
  7. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Poleni sana! Ndesa pesa anakuja haraka kusaidia kuzima moto!
     
  8. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,135
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    mimi nimeunganisha mipira ya maji kutoka marangu mtoni kuelekea huko kileleni na maji yanapanda kwa kasi ya ajabu.
     
  9. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    asee kama unamkojo usibane..mwagaa u moto korofi sana u
     
  10. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    tafuta na bodyspray za rasasi,kama fayatingisha hazitoshi
     
  11. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,537
    Likes Received: 6,145
    Trophy Points: 280
    Swts, asante, wewe ndio umenisaidia, kiukweli maso alinipata!.
     
  12. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Oh Yes! Asante mkuu kunikumbusha, maana nilishafika kileleni -Kibo; narudi kwa kasi ya ajabu kuchukua bodyspray za rasasi then back to Kibo!
     
  13. G

    GENDAEKA Member

    #13
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kikwete amekubali rasmi kuitwa Vasco DaGAMA
     
  14. THE GEEK

    THE GEEK Member

    #14
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 90
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Swts avata yako mimi hoooooi kwa hilo pozi...........

    [​IMG]
     
  15. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,603
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha!

    Moto huo hautegemewi Kuzimika hapo kileleni
     
  16. Fekifeki

    Fekifeki JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    wakuu acheni msiuzime, sisi tupo huku bondeni Mashati, tunakinga maji ya barafu zinazoyeyuka!
     
  17. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #17
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    yani iyo inaitwa hakuna po kwanza...teh waweza kimbia akishajikunja ivo ukahis jini hahah
     
  18. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #18
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uuuuuwi;hii ni hatari tutawapoteza watalii; mie natoka Dar es salaam nakuja na begi mbili za barafu mjiandae kunipokea tusaidiane kuzibandika barafu zingine; nakuja na bus la MERIDIAN ntashukia marangu"
     
  19. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #19
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    lol pole sana!hahah me nlishtuliwa na sms asubuhi eti jk kalazwa hospital ya 'mwananyamala' anaumwa malaria!af amekosa kitanda,so kapga mbav chini! Af anatolewa sa4 asubuh,
     
  20. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #20
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kimbia fastaa ndesa katoa ambulance inafanya kaz za boda boda,wahi
     
Loading...