Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Moto masokoni mpaka lini?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Hapakazi, Sep 20, 2011.

  1. H

    Hapakazi Member

    #1
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Soko letu limeungua, tunajaribu kujenga vibanda ili tuendeleze biashara zetu
    wanakuja juu na kutunyima tusijenge.Uonevu huu ni mpaka lini?
    E-bwana ee ni bora tutafute style nyingine ya kufanya biashara, Ila sijajua ni style ipi nitumie.
     
  2. Mkillindy

    Mkillindy Member

    #2
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni soko gani tena hilo?
     
  3. K

    KVM JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Moto utaendela kutokea hadi hapo mtakapojua kuwa soko si mana yake uchafu. Soko (market) ni sehemu ya biashara lazima pajengwe kwa mpangilio mzuri na miundombinu yote ya kuzuia moto, lakini muhimu pawe pasafi. Nikitazama sehemu nyingi zinazoitwa sokoni Tanzania, naona kichefuchefu tu.
     
  4. Mkillindy

    Mkillindy Member

    #4
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0





    kwa hiyo washauri masoko yote yachome?
     
  5. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Vibanda vya mbao bado nahofia moto tena! Jiji kwani wanasemaje?
     
  6. H

    Hapakazi Member

    #6
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0






    Ndo wakwanza kusema vibomolewe
     
Loading...