Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Moto masokoni lina mkono wa chama kulipiza kasasi kwa wananchi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by dosama, Apr 11, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wadau nimemsikia kwa masikio yangu kada mmoja wa CCM akiteta na mwenzake kwenye simu kumpongeza kwa kazi iliyofanyika ya kuchoma soko la Arusha ikiwa ni kukwamisha maendeo kwa majimbo ya upinzani. Tena akasisitiza kama Mbeya wameweza Mwanza lini then akapotezea kujua namaikiliza by nw yupo hapa maeneo ya Mwenge
     
  2. s

    sangija Senior Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    eeeeee! Jaman kama ni kweli bas kaz ipo!! ila ipo siku watajuta kwa hayo wanayoyafanya!!! Mungu mkubwa!
     
  3. Timtim

    Timtim JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Wacha porojo
     
  4. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    mkuu tafiti ifanyike masoko yote moto unapoanzia mwenye hicho chumba ni nani? itikadi yake inasemekana matukio mengi
    ni ya kuandaliwa shoti za umeme zinatengenezwa jama mwenye chumba anachukuwa mshiko
     
Loading...