Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Moto lugoba high school -mizimu au watu?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Iga, Sep 4, 2008.

  1. I

    Iga Senior Member

    #1
    Sep 4, 2008
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 112
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    SISI wanafunzi wa Lugoba Shule ya Sekondari tumesimamishwa shule bure kwa kisingizio kuwa ndio tuliosababisha moto ulioteketeza mabweni mawili shuleni.


    Hii si kweli na tunaiomba serikali ichunge tabia ya walimu wakuu na baadhi ya watendaji wake ambao wamekuwa ni wepesi wa kutusingizia wanafunzi hata kwa yale tusiyohusika ili waweze kuficha madhanmbi yao!

    Ieleweke kwamba na sisi ni wapiga kura na tuna haki zeu za msingi pia ikiwa ni pamoja na kuheeshimiwa kwa katiba ya nchi panapozuka jambo la mtu kutuhumiwa kwa kitu ambacho kwa hakika hajakifanya.
     
  2. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ika tukio lenu linasikitisha sana nimejaribu kufuatilia kwa karibu kasheshe yenu hiyo kumbe miezi 3 iliyopita mwalimu mkuu alihamishwa na kuletwa mwingine ndio mkaanza kupokea vitisho kwa njia ya karatasi kuhusu fujo na mambo mengine ya ajabu ajabu .

    Huo moto nafikiri ulianza saa 2 usiku , kituo cha polisi lugoba pamoja na chalinze walikuwa na taarifa hizo , wao wakatoa taarifa makao makuu kuomba msaada dar es salaam kuomba msaada haieleweki kwanini kibaha haikutoa zimamoto au kwanini chalinze haikufanya huvyo

    baada ya kutoa taarifa hizo wao wakaambia waongee na morogoro ndio karibu walete zimamoto ----- ndio mambo yalikuwa hivyo
     
  3. K

    Kipanga JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ....Kama kawaida yetu kwenye maafa watu wanaingiza politiki....Yawezekana vipi watu kutupiana mpira kama kulikuwa ana taarifa za mapema kuhusu huo moto mara kibaha, mara morogoro. Inanikumbusha MV Bukoba watu walipoomba msaada South Africa kuwa boti imezama sio meli....Poleni vijana.
     
Loading...