Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Moto jengo la blue plaza-floor ya tatu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by IGWE, Jun 23, 2011.

  1. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    Jamani kuna moshi unatoka floor ya tatu hapa mjengoni,.floor inamilikiwa na hawa tanznite one.Lakn cha ajabu hawana hata fire extinguisher wameenda kuazima jengo la jirani.Kampuni ya ulinzi ya worrior inafanya juhudi ku-rescue situation.
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Wanateketeza ushahihi ili wasilipe kodi.
     
  3. s

    seer Member

    #3
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 2, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nawasifu FIRE wamekuja na maji within time ingawa walikuta wamezibiti!
     
  4. Chimo

    Chimo JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2011
    Joined: Aug 31, 2008
    Messages: 584
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    eh hizi taarifa nyingine bwana usumbufu hata kuzisoma mtu analeta habari za tukio la janga la namna hii lakini haifafanui ni wapi tukio hilo linatokea je ni Arusha, Dodoma au wapi!! Tujaribu kuweleweshana vyema.
     
  5. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    hapo kwenye blue ndio penyewe....by the way-everything is under control
     
Loading...